Paypal bị lỗi

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
chào các bác

pp em bị limited.

e add card thì bị lỗi. lúc đầu e login thành công, e click để add card được, rồi e điền thông tin card. sau đó e bấm add card thì paypal toàn ra trang bắt đăng nhập, điền pass thì không login được vẫn bắt đăng nhập. logout ra rồi login lại vẫn được, nhưng khi add card thì toàn bắt login lại, điền pass đúng nhưng k tài nào login được :oops:. các bác biết vì sao k
rcbvmb

rcbrrd

lạ là e vẫn nhận được mail đã add card, trong khi đó paypal vẫn còn phần bắt e confirm your credit card

rcbrgn

Last edited:
lúc đầu mình chưa add card thì vẫn bình thường, nhưng khi add card, smartcard của vpbank thì bị lỗi vậy, k thể add card lại được nữa, và thẻ smart card của e đã bị trừ tiền, vấn đề là số tiền bị trừ không giống số tiền cần để verify paypal. e bị trừ 21294.0 VND :oops:

không hiểu nổi, bác nào biết hướng dẫn e với

tính toán ko nhầm thì có thể tên không trùng với thẻ
e điền đúng tên , nhưng tên paypal của e không có dấu, còn tên trong thẻ smart card có dấu, mà e thấy nhiều người k trùng tên vẫn verify được mà :oops:

e điền đúng tên , nhưng tên paypal của e không có dấu, còn tên trong thẻ smart card có dấu, mà e thấy nhiều người k trùng tên vẫn verify được mà :oops:
nếu vậy thì thử contact mail cho nó hỏi nó xem nó bảo gì
chứ chỉ có cách đó còn chả có cách nào . có người bị lỗi này tớ thấy chờ vài ngày vẫn thế .
nên thử xem nhé

click vào Resolve ở cái "confirm your creadit card" rồi add cái card trước verified paypal của bạn vào là được

click vào Resolve ở cái "confirm your creadit card" rồi add cái card trước verified paypal của bạn vào là được

từ lúc e điền card và bấm add card, khi e login vào và bấm lại vào phần resolve thì toàn bị redirect sang trang login, bắt phải login lại và e điền đúng password cũng k login được. e vào trang chủ vẫn login bình thường.

và e vẫn nhận được mail của paypal là

rcbrgn

e vào phần credit cards thì có thấy card nãy e vừa add, nhưng paypal vẫn còn phần confirm your credit cards. bác nào biết nguyên nhân k hướng dẫn e với

rcbrlu

e click vào nút Confirm My Card thì paypal lại redirect sang trang login và điền đúng pass cũng k login được hix

rcbrrd

ra vậy . thế thì chờ thêm chút time nhé vì card đã add thành công .còn chờ thêm thời gian lấy code rồi comfig là xong nhé

cậu pmm tớ nhé. đơn giản lắm.
tớ giúp free ko tốn j đâu ko phải paypal bị lỗi đâu
nếu mún nhanh thì contact nó. ko thì 24h nữa nó thả or lâu hơn

cậu pmm tớ nhé. đơn giản lắm.
tớ giúp free ko tốn j đâu ko phải paypal bị lỗi đâu
nếu mún nhanh thì contact nó. ko thì 24h nữa nó thả or lâu hơn
thanks bác :D

Limit dễ gỡ nhất, mà gỡ xong thì acc PP lại được giá hơn :D

Nói chung bị limit ntn là gặp hên đó :D
paypal e chứa toàn tiền sạch mà bác, chắc là do hôm e chuyển tiền cho 1 paypal của 1 exchanger, và 1 hôm e login sau 12h đêm. e dùng dcom 3g :D

e vào phần credit cards thì có thấy card nãy e vừa add, nhưng paypal vẫn còn phần confirm your credit cards. bác nào biết nguyên nhân k hướng dẫn e với

rcbrlu

e click vào nút Confirm My Card thì paypal lại redirect sang trang login và điền đúng pass cũng k login được hix

rcbrrd

confirm cái card này là xong không phải làm gì hết :)
Cẩn thận mấy sự giúp đỡ, cái này nó là bank thôi hỏi ai cũng nói trừ những người không biết, coi chừng bị lừa mất acc

Nản :)

e gỡ thành công rồi, nhưng mà thẻ của e lúc add card bị trừ tiền mà paypal không cộng tiền hix

rcefup

đến phần gỡ limits bằng confirm card thực ra là không cần add card gì cả mà chỉ đơn giản là xác nhận lại thẻ bạn đã veri; cái này chỉ cần up ảnh card lên hoặc gởi mail cho nó 16 số thẻ là được!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,696
Latest member
garung38

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week