Help Paypal bị này thì phải làm sao ợ :(

SellPay

Junior
Reactions
140
MR
0.003

Bổ sung thông báo của pp

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

Aug 4, 2014: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

(Your case ID for this reason is PP-003-315-769-389.)

This limitation cannot be appealed.

Last edited:
giống hệt mình, sáng nay dậy log vào pp thì bị vậy, check thấy mail nó báo về lúc 5h30 sáng :( không biết nguyên nhân vì sao mà nó limit mình. Nghe bảo ko gỡ được đâu, đành cho nó ngồi tù đủ 180 ngày xong xử lý tiếp.

bạn bị limit paypal rồi đó
h chụp ảnh cmt mặt trước sau với hóa đơn tiền điện gửi cho paypal nó thả limit cho
lần sau đừng đăng nhập acc pp trên nhiều ip nữa nhé
Nó báo dispute kìa bác :( view limit có thấy cái nào đâu gửi và nhận đều ok hết mà

Nó báo dispute kìa bác :( view limit có thấy cái nào đâu gửi và nhận đều ok hết mà
cái đấy đâu phải. bạn chụp cái hình lúc login vào đấy.

paypal em chưa veri rút tiền từ adf về ko có tiền là sao các bác đang lo veri có nhận dc tiền ko

paypal em chưa veri rút tiền từ adf về ko có tiền là sao các bác đang lo veri có nhận dc tiền ko
nhận lần đầu tiên phải vào paypal accept cái giao dịch mới được

Chưa ver nhận tiền thoải mái ( trừ vài site nó không pay cho unver) -> rút $500/tháng ; send đi trên dưới $1k/ tháng ( lúc send sẽ thấy nó thông báo hạn mức)

nhận lần đầu tiên phải vào paypal accept cái giao dịch mới được

Chưa ver nhận tiền thoải mái ( trừ vài site nó không pay cho unver) -> rút $500/tháng ; send đi trên dưới $1k/ tháng ( lúc send sẽ thấy nó thông báo hạn mức)
ko có trong pp accept rồi z là mất 6$ ùi :( bùn gê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week