Paypal chưa verify có đổi sang lr được?

typecomonline

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Ae cho mình hỏi là mình định lập 1 acc paypal mới để chiến ptu (cụ thể là ryushare và lumfile). Vậy cho mình hỏi nếu mình không verify thì có cách nào để rút tiền về nhỉ, có thể dùng $ trong tài khoản để mua lr or làm j đc ko, thanks :binhsua07:

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
đc hết nhu cầu thu pp dạo này cũng nhiều mà nhưng nick bạn thế kia e rằng là sell khó vì pp con dao 2 lưỡi sell rồi diss cũng mệt :m020:

sanhpham

Junior
Reactions
72
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ae cho mình hỏi là mình định lập 1 acc paypal mới để chiến ptu (cụ thể là ryushare và lumfile). Vậy cho mình hỏi nếu mình không verify thì có cách nào để rút tiền về nhỉ, có thể dùng $ trong tài khoản để mua lr or làm j đc ko, thanks :binhsua07:

Lời khuyên chân thành - Nếu xài Paypal thì nên đi làm cái thẻ visa debit ,verified ... Không hiểu sao muốn có tiền mà không làm cái kho chưa tiền ......

woonline

Junior
Verified
Reactions
414
MR
0.009
$100.00
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Không veryfi nó limit lúc nào không biết, lúc đó rồi đi hỏi "có ai giúp PP bị limit không" trời cũng bó tay :))
PS: acc PP chưa veryfi thì vẫn có thể trao đổi mua bán bình thường nhưng rate thấp hơn.
Làm cái visa ACB hay VCB, mất 0 - 50k mà an toàn.

Không veryfi nó limit lúc nào không biết, lúc đó rồi đi hỏi "có ai giúp PP bị limit không" trời cũng bó tay :))
PS: acc PP chưa veryfi thì vẫn có thể trao đổi mua bán bình thường nhưng rate thấp hơn.
Làm cái visa ACB hay VCB, mất 0 - 50k mà an toàn.

Bác phÁn như thánh vậy ? Nếu acc unveri dễ limit thế sao vẫn có dịch vụ thu mua acc PP unveri ??? Bác trả lời câu này hộ em được ko ạ ?

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
Bác phÁn như thánh vậy ? Nếu acc unveri dễ limit thế sao vẫn có dịch vụ thu mua acc PP unveri ??? Bác trả lời câu này hộ em được ko ạ ?

Nếu lựa chọn giữa 1 acc mới verify hoàn toàn và 1 acc unverify nhưng có nhiều giao dịch thành công, reg lâu. Thì mình chọn acc Unverify

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week