Help Paypal đang tạm ngưng verify?

ken2603

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em có vấn đề này gặp nhiều ngày nay rồi, không biết có bác nào bị giống em hay biết là lỗi gì không ạ?

Sau khi add bank account và nhấn get verify thì hiên lên dòng thông báo như sau:

The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience

Vậy đây là lỗi của paypal hay là do tài khoản em có vấn đề ạ?

thẻ ko đủ tiền hoặc chưa update đủ tiền. Call lên bank hỏi thử cái giao dịch gần nhất từ PP bị từ chối? Tại sao?

Lần sau bạn thử lại xem, thông báo đó thì có vẻ PP đang có chút vấn đề với hệ thống ver card.
Ah, cũng nhắc luôn, trong card nên có ít nhất khoảng 100k nha bạn, phòng luôn trường hợp ver 1 lần không được phải thử lại lần nữa đó mà.

Thẻ ATM nội địa ko Ver đc nhé bạn.
Phải là thẻ thanh toán đc quốc tế: Visa, Master, Amex, JCB.... và trong TK phải có đủ tiền
( Số dư tối thiểu để duy trì tài khoan + 1,95$)

dùng atm làm sao mà ver dc. :mad:
ra acb làm cái visa, hoặc mua vcc trên này mà ver.
close :(

Em có vấn đề này gặp nhiều ngày nay rồi, không biết có bác nào bị giống em hay biết là lỗi gì không ạ?

Sau khi add bank account và nhấn get verify thì hiên lên dòng thông báo như sau:

The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience

Vậy đây là lỗi của paypal hay là do tài khoản em có vấn đề ạ?
atm????????????????????????????:(

Em sử dụng thẻ VISA DEBIT của ACB :D
Tk thì đúng là k đủ tiền thật nhưng nó thông báo thế kia nên lúc đầu em nghĩ là do lỗi server của Paypal :D. Kéo dài thông báo đó hơn tuần nay rồi. Mai em ra nạp tiền rồi thử lại xem sao.
Cám ơn các bác ạ :D

Mình thì nghĩ có thể là do hệ thống của ver card của PP vì câu đầu tiên trong thông báo là nói vậy mà. Hơn nữa nếu là sai loại thẻ hoặc thiếu tiền trong thẻ thì mình nhớ là PP báo khác, không phải câu này.

em đang tính mua thẻ của bảokim về vísa ảo, vậy kích hoạt tốt k mọi người ?

Nếu chỉ dùng để verify thì dùng thẻ ảo cũng được. Như mình rút về ngân hàng nên chỉ làm cái thẻ ảo để verify thôi.
Làm cái thẻ ảo để verify cũng phải mất 100k.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week