PayPal : Hôm nay nhận được 2 PAYMENT Authorization

guildgold9

Senior
Reactions
2,248
MR
0.101
Phone Number
Call me! Call me!
Cảm ơn mọi ng đã cho ý kiến....

Last edited by a moderator:
Tiền nhiều nhĩ 350$ rồi mà sao tiền lại về cậu nếu tiền làm ra thì nhận.........tiền không làm ra tiền chùa thì nên trả......ham hố là chết trả số tiền lớn còn số tiền nhỏ nhận đi coi như lấy 1 ít :binhsua11:

Upvote 0
Tiền nhiều nhĩ 350$ rồi mà sao tiền lại về cậu nếu tiền làm ra thì nhận.........tiền không làm ra tiền chùa thì nên trả......ham hố là chết trả số tiền lớn còn số tiền nhỏ nhận đi coi như lấy 1 ít :binhsua11:

Tớ ko biết về tiền này

ebay hay amazon đấy ;)) .

Em không biết ????????

chọn 1 trong 2
+ nhận => bán lẹ=> ăn dispute=>thành scammer
+ trả: éo có gì sảy ra
:m066: chọn cái nào

Nếu nhận, thả withdraw chứ mình bán làm gì ?

Upvote 0
:binhsua11: nhận đi có j bấm RF ko co j xãy ra đâu paypal dis > 10 mới sợ

Upvote 0
Hok bik nguồn gì nhận thì limit nhanh thui, trả lại đi nói là hok bik cái transation này.....

Upvote 0
Thế thì nên trả nha bác.....thà LR cha đây paypal bác ưa bị khóa tài khoản,limit thì die đó nên bảo quản tk là tốt hơn ham gì mấy tiền chùa ná :binhsua02:

Upvote 0
PP ko còn $ thì nhận đê . còn nếu còn $ thì ăn mít thái :binhsua01:

Upvote 0
nếu bạn còn muốn giao dịch = paypal, thì cancel giao dịch + email cho paypal nói là ko hề biết về 2 số tiền này => acc bạn sẽ có uy tín hơn với paypal
nếu bạn ko còn dùng paypal thì nhận $, withdraw về bank, nếu trong 2 ngày mà payment ko bị dipute thì tiền sẽ về bank của bạn, nhưng sau đó chắc chắn sẽ có dipute và tk paypal bạn sẽ limit + âm blance và blacklist với paypal
Lưu ý là cho dù bạn có nhận tiền thì khả năng withdraw về được cũng ko cao :D

Upvote 0
Hok bik nguồn gì nhận thì limit nhanh thui, trả lại đi nói là hok bik cái transation này.....

giao dịch mua bán ko fai sợ bạn trừ khi giao dịch binh thường mới sợ giao dịch này có hoa đơn có nếu như là bị RF chỉ cần vào RF và thêm thông tin là cảm ơn paypal đã giúp tôi tránh được các người mua gian lận :binhsua04:

Upvote 0
nếu bạn còn muốn giao dịch = paypal, thì cancel giao dịch + email cho paypal nói là ko hề biết về 2 số tiền này => acc bạn sẽ có uy tín hơn với paypal
nếu bạn ko còn dùng paypal thì nhận $, withdraw về bank, nếu trong 2 ngày mà payment ko bị dipute thì tiền sẽ về bank của bạn, nhưng sau đó chắc chắn sẽ có dipute và tk paypal bạn sẽ limit + âm blance và blacklist với paypal
Lưu ý là cho dù bạn có nhận tiền thì khả năng withdraw về được cũng ko cao :D

Mình vẫn dùng PayPal thường xuyên...
HƠn nữa acc mình ngày nào cũng nhận trên 40 PP/ ngày
Minh gỡ limit hơn 7 lần rùi nên giờ dùng OKIE lắm ^^

Upvote 0

vậy chắc bạn bị tên nào chơi xấu fund tiền bẩn vào rồi, cancel luôn đi bạn

Vâng, cảm ơn bạn M00N nhiều nhé, không nhầm bạn là cao thủ bên VLZ đúng không nhỉ ?

Upvote 0
Mình vẫn dùng PayPal thường xuyên...
HƠn nữa acc mình ngày nào cũng nhận trên 40 PP/ ngày
Minh gỡ limit hơn 7 lần rùi nên giờ dùng OKIE lắm ^^

dùng pp thì nhận tiền đều hàng ngày cũng k phải vấn đề, nhưng đừng nhận nhiều giao dịch nhỏ lẻ nhé bạn, acc mình ngày xưa cũng nhận $ đều hàng ngày, toàn $ từ ptc,network, mà sau khi limit 3 lần thì lần thứ 4 nó cho ăn 180 ngày
Vâng, cảm ơn bạn M00N nhiều nhé, không nhầm bạn là cao thủ bên VLZ đúng không nhỉ ?

là Moon vlz thì đúng rùi, nhưng cao thủ thì k phải đâu :D

Upvote 0
:binhsua10: thằng nào chơi đễu bác mà ngu thế ta ;)) sao nó ko send dạng other với nội dung là tặng sẽ bị limited còn đây là nội dung bán nên bác đễ đó 7 ngày luôn cũng chả bị limited đâu tơ cam đoan đó:binhsua06:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week