Suggest PayPal không login được

handsome

Banned
Reactions
53
MR
0.003
thanks you mọi người mình login được rồi . tiện thể cho mình hỏi chút mình có 2 ac bị limit 180 ngày . thì sau 180 ngày rút về cùng 1 tài khoản ngân hàng được không ?

Last edited:
mình có 1 acc pp bị limit hồi tháng 7 . bữa nay login vào mãi mà không được pro nào giúp với . bấm vào login nó load 1 cái xong lại quay lại bước login . :oops:

pro nào biết chỉ mình với . login acc pp khác thì bình thường
thử đổi trình duyệt coi c

mình thử cả 3 trình duyệt ff . chome . coc coc mà vẫn không được . login acc khác thì bình thường . ảo quá

cái này có thể lỗi cookie trình duyệt, đổi trình duyệt hoặc login trên máy tính khác xem sao

acc đang bị limit có thể login bt nhưng cũng có ttường hợp login rất khó, giống như acc mình đây

cái này có thể lỗi cookie trình duyệt, đổi trình duyệt hoặc login trên máy tính khác xem sao
thử máy bên cạnh cũng không được luôn cậu . mình vô đổi pass thì nó gửi mail rồi load ra trang chủ :mad:

thanks you mọi người mình login được rồi . tiện thể cho mình hỏi chút mình có 2 ac bị limit 180 ngày . thì sau 180 ngày rút về cùng 1 tài khoản ngân hàng được không ?

Được, đổi swiftcode lại là đc, ví dụ VCB có nhiều chi nhánh, mỗi chi nhánh 1 swiftcode, cứ thế mà add 1 bank - 1 mã swiftcode chi nhánh

Được, đổi swiftcode lại là đc, ví dụ VCB có nhiều chi nhánh, mỗi chi nhánh 1 swiftcode, cứ thế mà add 1 bank - 1 mã swiftcode chi nhánh
Vậy nếu mình ở huyện A mà điền swiftcode ở huyện B thì tiền có về đc ko bác

Vãi ..vậy là có bao nhiêu chi nhanh mình đc rút bấy nhiu acc a...
Bro test chưa ..minh đang đau đầu vụ bank đây @@

Vậy nếu mình ở huyện A mà điền swiftcode ở huyện B thì tiền có về đc ko bác
Được, bank lập ở tỉnh A điền Swiftcode tỉnh B vẫn nhận được bình thường (Chỉ có chi nhánh cấp tỉnh chứ ko có mã cấp huyện)

Bạn tham khảo thêm ở đây nhé: http://www.theswiftcodes.com/vietnam/

Full swiftcode các bank ở VN

Vây nếu bình thường VCB điền thế này BFTVVNVX

Nếu ở HP điền thế này đc ko bác BFTVVNVX033

Rồi, rút cách này từ 2012 tới giờ vẫn còn dùng tốt, chứ mắc công đi làm thêm acc bank tốn kém :D, cứ thoải mái đi
Ngon zùi em toàn phải mượn bank vs nhờ người làm . 10.10 này test cái mí đc .
Thks bro nhe ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week