Ask paypal limit 180 days ... sau đó thì sao?

thuongnm

Junior
Pre-verified
Reactions
20
MR
0.500
Hi anh em, paypal mình xài lâu rồi cũng sạch sẽ ... thỉnh thoảng nó vẫn kêu xác thực này nọ. Vậy mà vừa rồi nó limit luôn mình kháng 2 lần không được. Nó giam tiền 180 ngày. Anh em nào bị rồi thì chia sẽ mình với sau 180 ngày đó rút tiền về có khó khăn gì không? 180 ngày cũng là 6 tháng, nó chiếm dụng vốn người ta cả 6 tháng mà không cho được 1 cái mail giải thích cho rõ ràng. Call qua support thì chỉ xin lỗi và kêu chờ.

Ngoài ra mình có cái paypal phụ ... cũng từng xài qua nhưng lâu rồi không log vào, cái đó mình chưa xác thực gì hết, check mail thì thấy nó cũng không nói gì. Giờ có cách nào log vào nó dùng nhẹ nhàng an toàn không anh em? Mình sợ log vào nó truy vết ip này nọ lock luôn ... mình định dùng cái paypal phụ này để thanh toán ba cái dịch vụ này nọ hoặc mua khóa học thôi chứ không có làm gì hơn.

hold 180 days vẫn có khả năng bị mất nha bạn . nhiều người bị paypal nuốt tiền trong thời gian đợi 180 days rồi. Mình dính 180 days và lúc gần đến hạn thì nó thông báo 180 days tiếp , khả năng cao cũng bị nuốt luôn tiền
Ko bị mât tiền có nghĩa là sau 180 ngày mà tk của bạn có so dư là sẽ rút dc về bank, ko bao giờ ko rut dc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,477
174,748
Latest member
jasontran09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week