Waiting for Answer Paypal [email protected] (phan tuấn), thành phần bẩn bựa cần tránh.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,102
MR
8.276
$100.00
Service Details
1||VCC|https://mmo4me.com/threads/web-cung-cap-vcc-gia-re-cho-cac-chuyen-gia-mmo.102463/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Paypal [email protected] (phan tuấn) hôm qua có mua thẻ trên site mình, 3 giao dịch đề đã nhận thẻ. Tuy nhiên ngay sau đó lại mở case Unauthorized đề đòi lại tiền

(trên hình còn cái [email protected] nữa, order nhận thẻ xong chưa hết nóng đã giở trò)

Chuyện cũng ko có gì (vì thực ra mình cũng chán rồi vì mấy thành phần kiểu này cũng ko ít), tuy nhiên trưa nay quen mui lại tiếp tục vào mua thẻ (đúng là lòng tham không đáy), không được lại kêu support hỗ trợ như đúng rồi

IP order 113.176.170.181, mod nào rảnh check giúp xem có phải mem nào trên này không để mọi người cũng cảnh giác và không giao dịch với thành viên này.

Last edited:
mua thẻ qua paypal thì nhận đc ngay à thớt hay phải xác nhận gì ko?
truong hợp tiền bẩn thì sao?

@luxubushops bị hoài thế. Dẹp cái paypal đi là xong!
vẫn có những người có nhu cầu thực sự và đàng hoàng, chỉ tiếc là nhiều người vẫn theo kiểu kiếm đc cái gì là sẽ kiếm, bất kể đúng sai, về bản chất không khác gì ăn cắp ăn trộm cả.
nhưng chắc là cũng dẹp vì có 2 cái ức chế nhất:

- Mua xong chủ động mở case.
- Để bị mất acc paypal xong rồi lúc đòi lại đc là mở case.

Trong đó cái trường hợp số 2 cũng vô cùng ức chế, nhiều người có cái ví tiền không giữ đc xong rồi la làng.

Last edited:
5 cái hơn 1 củ cmnr :D:D:D:D:D
nó nghĩ kiếm tiền dễ thế à

lần đầy thấy 1 site dịch vụ chứa cổng pp

Lợi nhuận cao luôn đi kèm rủi ro, chủ thớt biết mình cần phải làm gì mà :D

vẫn có những người có nhu cầu thực sự và đàng hoàng, chỉ tiếc là nhiều người vẫn theo kiểu kiếm đc cái gì là sẽ kiếm, bất kể đúng sai, về bản chất không khác gì ăn cắp ăn trộm cả.
nhưng chắc là cũng dẹp vì có 2 cái ức chế nhất:

- Mua xong chủ động mở case.
- Để bị mất acc paypal xong rồi lúc đòi lại đc là mở case.

Trong đó cái trường hợp số 2 cũng vô cùng ức chế, nhiều người có cái ví tiền không giữ đc xong rồi la làng.
like!

mình ở nước ngoài nên cũng rất muốn thanh toán dịch vụ qua paypal cho tiện , nhưng chính những thành phần thế này làm ai cũng khổ :D . Tốt nhất bác chỉ cho những khách quen ( user ) có nhiều giao dịch mới đc thanh toán bằng paypal thôi , không thì dẹp đi vậy :D

Open cases 11
Closed cases (15days) 24
Lên trùm tranh chấp rồi ^^

Open cases 11
Closed cases (15days) 24
Lên trùm tranh chấp rồi ^^
nói thật là phần lớn vẫn theo tư duy cheat bằng đc mà bạn, giống như các hình thức mmo trên này thôi.

Giá cao quá trời lun, tính tỉ giá chưa tới 20k/$ thì phải chịu rủi ro chứ sao :D
cũng ko hẳn đâu bạn ạ, bạn thử vào xem fee Paypal thì mới biết. Khách thanh toán thế nhưng đâu phải mình nhận đc thế đâu.

Cho hỏi các bé là thằng Scammer nó lỡ gởi tiền VCB cho mình, thì mình được quyền tuỳ ý tiêu xài không sợ bị report đúng không?

Rủi ro cao thế sao ko khóa cổng PP cậu? sell VN chứu phải sell Tây đâu mà cần PP cho thuận tiện?
Tây nó không biết dispute đâu bác ợ

Giống như chạy xe ngoài đường ở VN không vượt đèn đỏ bị chửi là ngu, có đứa nói mình là gởi tiền PP xong không đòi lại là thằng ngu.

Các bạn nghĩ thế nào?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week