paypal từ chối veri bằng thẻ visa

jul12st83

Banned
Reactions
61
MR
0.000
tình hình là như thế này, em mượn được vợ cái thẻ visa debit của vietinbank, đã add vào paypal đc rồi và đã thực hiện veri , tiền đã thanh toán và kiểm tra giao dịch nó đưa ra cái appcode em cứ tưởng là của paypal nên nhập vào, nó báo sai nhưng mà em vẫn cố nhập quá 3 lần sai thế là nó từ chối thẻ.
Muốn hỏi các bác cao thủ chút vài điều như sau:
1. Em muốN veri lại bằng cái thẻ đó có được ko và phải thực hiện những yêu cầu gì của paypal
2. Số tiền em đã bị bank nó trừ để veri paypal nhưng mà giờ paypal nó từ chối thẻ thì có đc trả lại hay ko
Nhờ các cao thủ chỉ giáo giúp em.

1. gửi mail cho nó bảo tao lỡ nhập sai 3 lần giờ mày mở lại cho tao nhập thêm lần nữa
2. Nó sẽ trả lại ngân hàng

vụ này hơi căng rồi.thớt thử contact pp xem sao?đại loại như là nhìn nhầm số code.bảo xin nhập lại.Tiền nó đã charge nếu chưa veri được thì nó send lại bank.chúc thớt thành công.

của mình thì mình sài, sài của vợ làm gì, lập cái pp mang tên bác visa của bác luôn đi, làm ăn lâu dài mà râu ông nọ cắm cằm bà kia thế

của mình thì mình sài, sài của vợ làm gì, lập cái pp mang tên bác visa của bác luôn đi, làm ăn lâu dài mà râu ông nọ cắm cằm bà kia thế
thì mình vẫn xài của mình có điều tiện vợ có thẻ thì làm thêm thôi ah

bác nào trình độ tiếng anh pro viết hộ em cái mail để em gửi bảo nó cho add lại thẻ đấy với nhé :)

Dear Paypal,
This is the first time I use Paypal and I tried to verify my Visa Card a several days ago. I saw an APPCODE in transaction's description, I thought that is a verified code and I submit it three times. My Visa Card is now not allowed to use anymore.
Now I see the right code and I need to submit it again. I have the only one Visa Card, and I hope that you can help me.
Many thanks to you.
I'm looking forward to hearing from you.
Yours sincerely.

Dear Paypal,
This is the first time I use Paypal and I tried to verify my Visa Card a several days ago. I saw an APPCODE in transaction's description, I thought that is a verified code and I submit it three times. My Visa Card is now not allowed to use anymore.
Now I see the right code and I need to submit it again. I have the only one Visa Card, and I hope that you can help me.
Many thanks to you.
I'm looking forward to hearing from you.
Yours sincerely.
Gửi vào mail nào của nó còn nếu vào chỗ contact của nó thì phải lựa chọn như thế nào hả bác

Log vào account, xong vào phần Contact Us ở phía dưới, Topic là Bank Account/Credit Card, sub topic là Credit Card link and confirm. Điền thông tin và dán thư.
Mà quên, bạn thêm vào đầu bức thư sau chữ Dear PP là "My Paypal account is:............".

Log vào account, xong vào phần Contact Us ở phía dưới, Topic là Bank Account/Credit Card, sub topic là Credit Card link and confirm. Điền thông tin và dán thư.
Mà quên, bạn thêm vào đầu bức thư sau chữ Dear PP là "My Paypal account is:............".

he he số em đỏ vãi, gửi mail support cho nó cái tối nhận được mail trả lời của nó ngay, nó đã cho add lại thẻ đồng thời kiểm tra mình là người mới nên nó cho mình 10$:))

THÔNG BÁO
TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ
Sau vụ LR, các Ngân Hàng Thương Mại đều siết chặt việc xác thực các giao dịch từ nước ngoài chuyển tiền về. Cụ thể là Sacombank đã bắt đầu xác minh giao dịch rút tiền từ Paypal và các thẻ có hiện tượng bị các cây ATM nhả thẻ sau khi nhập PIN CODE (Cộng đồng MMO gọi là Locked hoặc Blocked ).
TRUSTcard sẽ hỗ trợ tối đa cho những khách hàng đang sử dụng thẻ TRUSTcard rơi vào tình trạng trên. Xin vui lòng cung cấp thông tin theo link bên dưới:
https://docs.google.com/forms/d/1qhMh2dKRtHX8jV6vGYpq-X-sR4NUoMcBgPxh63JES_Q/viewform
Cám ơn các bạn MMO đã quan tâm và ủng hộ sử dụng thẻ TRUSTcard trong suốt thời gian qua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week