Suggest Paypal US gửi tin nhắn đòi xác mình giao dịch

canhdong90

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Mình mới mua 1 tài khoản Pp us, giờ thanh toán thì nó yêu cầu gọi điện xác minh giao dịch như google ấy , có cách nào bỏ cái này đi không nhỉ :D chứ giờ thế này làm sao mà thanh toán được

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.488
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Cái này thì khó rồi cậu ạ, vì nó chỉ gửi sms hoặc call đến số hiện tại, thay hoặc thêm số mới vào đều ko đc. Tùy từng trường hợp hên xui như sau:

- Thay số điện thoại thành số khác, nếu thay đc thì khi send nó đòi call cứ next cho nó call, nó báo lỗi thì cứ làm lại khoảng 3 lần nếu may mắn thì sau đó nó sẽ hỏi câu hỏi bảo mật, trả lời đúng là ok. Tuy nhiên ko phải trường hợp nào cũng đc vậy.

huoucaoco

Hero
Reactions
356
MR
4.754
cẩn thận cậu.mit như chơi đấy. đã từng bị rồi mit rồi. 180 đang ngâm đây

betvn

Banned
Reactions
107
MR
0.000
chưa ăn mít nếu paypal có his nhiều và lớn , có thể contact support và thay đổi lại sdt nhé , còn order đó cậu cancel đó nhé , 100% không thực hiện được trong 5 ngày trong thời gian thay đổi sdt nhé , có gì inbox mình để rõ hơn....

kukenrey

Junior
Reactions
211
MR
0.021
Fake User Agent IOS 3.0 hay window phone có thể bypass được đấy nhưng cũng hên xuôi thôi cậu à. Nếu đã lỡ thay đổi thông tin acc pp với đăng nhập nhiều IP thì cũng dính lỗi này.

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình mới mua 1 tài khoản Pp us, giờ thanh toán thì nó yêu cầu gọi điện xác minh giao dịch như google ấy , có cách nào bỏ cái này đi không nhỉ :D chứ giờ thế này làm sao mà thanh toán được

Đòi Refund đi bác ợ với lại forums cấm bán mấy account thế này: vi phạm pháp luật

paypal add email bác à :D có 50$ nên cũng thôi, coi như bỏ vậy, đầu năm hơi tiếc tí
Ở cái thread trên cậu nói là cậu mua account PP của ai mà (Mình mới mua 1 tài khoản Pp us)

Đi kiếm thằng đó mà bắt đền nó, nó kô hoàn tiền thì report nó

Sao cậu hiền vậy

Ở cái thread trên cậu nói là cậu mua account PP của ai mà (Mình mới mua 1 tài khoản Pp us)

Sao cậu hiền vậy
bác này cũng nói từ đầu là không chịu trách nhiệm gì, bán xong là xong mà ,mình cũng chấp nhận rồi, mình chỉ không ngờ là đòi veri điện thoại thôi, coi như mất ít tiền đầu năm.

Sao cậu hiền vậy

cái này mà report cái gì trời, vậy chắc mua xong dùng bị limited cũng đòi bắt đền chắc ?

cái này mà report cái gì trời, vậy chắc mua xong dùng bị limited cũng đòi bắt đền chắc ?
Cái này report chắc sẽ không có Mod nào xử lý, nhưng nói chung có chuyện để bàn ra tán vào, cũng đỡ buồn

Mình thì không có bán buôn gì PP nhưng nếu mình có bán thì có vấn đề gì mình sẽ bảo hành (Warranty) hoặc Refund (hoàn tiền) không cần bất cứ lý do gì

Vì mình nghĩ là kiếm tiền chỉ được cái lợi trước mắt chứ không được về lâu dài

Hài lòng của khách hàng là ưu tiên số 1 + Uy tín mãi mãi uy tín --> do đó mình đã kiếm được số tiền khá lớn

Dạo này auto kiếm tiền có nhiều thời gian lên đây chém gió

Cái này report chắc sẽ không có Mod nào xử lý, nhưng nói chung có chuyện để bàn ra tán vào, cũng đỡ buồn

Mình thì không có bán buôn gì PP nhưng nếu mình có bán thì có vấn đề gì mình sẽ bảo hành (Warranty) hoặc Refund (hoàn tiền) không cần bất cứ lý do gì

Vì mình nghĩ là kiếm tiền chỉ được cái lợi trước mắt chứ không được về lâu dài

Hài lòng của khách hàng là ưu tiên số 1 + Uy tín mãi mãi uy tín --> do đó mình đã kiếm được số tiền khá lớn

Dạo này auto kiếm tiền có nhiều thời gian lên đây chém gió
phi vụ này mất 400k tài khoản và 1200k tiền mua paypal. Thực ra thì giờ tài khoản không dùng được không phải do lỗi của mình, mà do người bán ver số phone lởm , tk không limit nhưng cũng chả giao dịch được :) Còn seller lúc bán cũng nói rõ là nếu có vấn đề gì thì không chịu trách nhiệm , chỉ bán thôi, nhưng mình phải nói đây là Hàng Lởm :))

phi vụ này mất 400k tài khoản và 1200k tiền mua paypal. Thực ra thì giờ tài khoản không dùng được không phải do lỗi của mình, mà do người bán ver số phone lởm , tk không limit nhưng cũng chả giao dịch được :) Còn seller lúc bán cũng nói rõ là nếu có vấn đề gì thì không chịu trách nhiệm , chỉ bán thôi, nhưng mình phải nói đây là Hàng Lởm :))

Cái này bạn hiểu ko đúng rồi, số phone đó chỉ là số phone lúc đăng ký tài khoản họ điền vào, nó cũng giống như name hay address vậy thôi, tức là hoàn toàn ngẫu nhiên theo thông tin họ đăng ký. Còn tùy theo hoạt động của acc mà nó mới phát sinh cái yêu cầu call khi send tiền thôi chứ ko liên quan gì đến người bán acc cả. Nói cách khác n ếu acc bạn mua là acc mới chưa sử dụng thì mọi vấn đề phát sinh về limited hay abc gì đó là do bạn sử dụng chứ ko phải do người bán.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week