Request Paypal US withdraw bị dính veri

sheythanh1492

Junior
Reactions
9
MR
0.010
tớ có con paypal US, mới add thẻ payoneer vào.. trước h mấy acc khác tớ with bt. sao acc này lại bị dính veri phone tớ cũng chẳng hiểu. thử nhừo mấy pro add phone để veri nhưng ko thành. ai biết qua bước này giúp tớ với.. xin hậu tạ ạ

add phone vào chắc chắn ko được đâu bạn, cách tốt nhất là bạn chờ vài ngày rồi thử lại có thể sẽ không bị yêu cầu verify phone nữa.

tớ có con paypal US, mới add thẻ payoneer vào.. trước h mấy acc khác tớ with bt. sao acc này lại bị dính veri phone tớ cũng chẳng hiểu. thử nhừo mấy pro add phone để veri nhưng ko thành. ai biết qua bước này giúp tớ với.. xin hậu tạ ạ
tên tuổi trên PP US và PO khác nhau vẫn an toàn hả cậu
mình có cái PP US đang gỡ limit vì chắc login khác bang, có cái PO VN đã add vào rồi mà ko dám rút về, có gì chỉ giáo thêm cho mình tí

nếu ver phone pm yahoo : monsters2035 ,để m thử xem nhé,.truocs cũng ver cho 1 bạn
veri phone PP US hả cậu, rồi sau này nếu khi send tiền hoặc PP bắt xác nhận lại số phone thì có help được ko? dạng như Gmail thi thoảng hay bắc xác nhận lại số phone đó

Begin a limitation review
Date LimitedRequired ResponseStatusAction
May 14, 2014Photo IDTo help confirm your identity, please send us a copy of your photo ID that shows your name and address.In ProgressResolve
May 14, 2014Bank Account StatementTo confirm you're the bank account owner, please send us a copy of your latest bank statement that shows your name, address, and complete bank account number.Waiting for your responseResolve
May 14, 2014Bank Account StatementTo confirm you're the bank account owner, please send us a copy of your latest bank statement that shows your name, address, and complete bank account number.Waiting for your responseResolve
May 14, 2014Credit Card StatementTo confirm you're the credit card owner, please send us a copy of your latest credit card statement that shows your name, address, and complete credit card number.Waiting for your responseResolve
May 14, 2014Proof of AddressTo confirm your address, please send us a copy of a bill that shows your name and address. Helpful documents include a utility bill, a cell phone bill, an insurance bill, or a tuition bill.Waiting for your responseResolve
May 14, 2014Change passwordPlease change your PayPal password.Information Submitted
Complete
May 14, 2014Update security questionsUpdate the information that we use to confirm you're the account holder.Information Submitted
Complete
May 14, 2014Confirm IdentityWe need to confirm that you're the account owner.(Alternatives available)Waiting for your responseResolve

Proof of address for 1601 New Creek Road, Centre, AL 35960, United States
Đã có Passport, Driver's Licence, Nhưng login từ IP của Chesapeake, Zip 23322, Virginia (VA) ai thử help với.

Paypal US withdraw bị dính veri
Tớ cũng bị :( Trước kia login bằng ip canada, giờ dùng ip us. KHÔNG biết có cách nào rút được không?

cái này thuê người fake đi cậu
đã thuê fake Passport, Driver's Licence rồi
Lúc đầu nó đòi: your photo ID that shows your name and address ==> add Driver's Licence xong, nó đòi càng nhiều hơn như trên :confused:

có bao nhiêu $ trong đó lắm đâu, hixxx

đã thuê fake Passport, Driver's Licence rồi
Lúc đầu nó đòi: your photo ID that shows your name and address ==> add Driver's Licence xong, nó đòi càng nhiều hơn như trên :confused:

có bao nhiêu $ trong đó lắm đâu, hixxx

fake không chuẩn, không chất lượng thì bệnh càng nặng thêm đó bạn :)

Last edited:
suốt ngày fake với phiếc

(mà hàng Tây khó xơi lắm, chắc phải ngồi vài ngày photoshop thì may ra mới qua mặt đc :oops:)

fake vợi fot
thớt đừng xài sóchs vì phải change ip do socks die
chơi paypal thì kiếm con SSH ip us ổn đinh mà xài
còn ver phone thì cũng đơn giản lắm

vô mục add phone > edit cái phone cũ thành số mới , số bậy nào cũng đc
12h sau login bằng ip vừa change phone đó , withdraw hay send payment bình thường
paypal us dính lỗi này hoài mà

nghe như đùa nhưng mình toàn làn như thế khi withdraw hay send tiền paypal us

dù từ lúc mới tạo pp vẫn xài duy nhất 1 máy ải , 1 trình duyệt , 1 ssh ip duy nhất thì vẫn dính cái lỗi ver phone này

Paypal us sock không cần trùng bang, miễn sao.con.sock đó.sạch là đước tốt nhất dùng ssh, trường hợp dín sms rồi là do sock or ssh k sạch, k xóa cooki dín lổi này chỉ còn cách very được phone hoac chuyển qua câu hỏi xác minh thì may ra mới đc....còn.ngâm sock cũng k ăn thua đâu.

Paypal us sock không cần trùng bang, miễn sao.con.sock đó.sạch là đước tốt nhất dùng ssh, trường hợp dín sms rồi là do sock or ssh k sạch, k xóa cooki dín lổi này chỉ còn cách very được phone hoac chuyển qua câu hỏi xác minh thì may ra mới đc....còn.ngâm sock cũng k ăn thua đâu.
cái bác chỉ là khi xài paypal us hacked thì mới phải lưu ý
còn bác chủ thớt dính lỗi ver phone khi send tiền đu hay rút tiền thôi
mình nhớ là nó đaau chuyển qua câu hỏi xác minh như lúc login bằng ip lạ đaau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week