Ask Phải chăng site coin đã sập

Oneprice

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mấy hôm nay hôm nào em cũng treo acc coin nhưng không rút được tiền :( phải chăng em nó đã sập. Bác nào biết nguyên nhân vào giải thích vs. Chứ giờ thuê vps mà k có tiền trả thì xong :((

Mấy hôm nay hôm nào em cũng treo acc coin nhưng không rút được tiền :( phải chăng em nó đã sập. Bác nào biết nguyên nhân vào giải thích vs. Chứ giờ thuê vps mà k có tiền trả thì xong :((
Bạn rút = pm thì hên xui còn pz thì 1s là có $ :))

đang có 1 acc ma không biết sao ko chạy được sòt ai giúp với

rút PZ cũng chặng có tiền . mình canh rút 3 ngày nay ma ko được ? chắc sắp tiêu thật rồi

- - - Updated - - -

mình theo đa số. Rút PM chứ PZ rút về bán cho ai bi giờ :((

có payza thì alô mình nhé.?

Mà mà ờ đây ai mua pz giá 17 thì inbox mình cái nha. . . .

- - - Updated - - -

Tool gì thế cậu share mình đy. . . .

Thớt ham $ thật :))
ham thì thâm thôi
có chờ đợi pm đi
có $ nhìu ai k mún nhưng mà k có nên ng ta mới k rút thôi :)) chứ đâu rãnh canh hoài
Rút pz cho lành

Thớt ham $ thật :))
ham thì thâm thôi
có chờ đợi pm đi
có $ nhìu ai k mún nhưng mà k có nên ng ta mới k rút thôi :)) chứ đâu rãnh canh hoài
Rút pz cho lành

Có 3 acc. Mỗi acc 4$ :( rút về pz rùi đợi tìm ng mua hả bạn :(( muốn rút pm gdich dễ hơn thôi

Có 3 acc. Mỗi acc 4$ :( rút về pz rùi đợi tìm ng mua hả bạn :(( muốn rút pm gdich dễ hơn thôi
Ai cũng muốn như vậy hết cậu ạ. Khổ nỗi bỏ tiền nhiều trong coin mà không rút sau này nó die lúc nào không biết thì mới ân hận.
Hãy chớp thời cơ đúng lúc nhé :binhsua49:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week