Waiting for Answer Phốt hơi nhẹ từ muabitcoin.com

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Tình hình là 8h ngày 6 tháng 1 năm 2014 mình có sell 0.0221 từ bter vào site này, đến lúc xác nhận đã chuyển btc thì báo lỗi mặc dù đã chuyển btc.
Gọi điện (cả viber và di động) rất chi chi là khó gặp (không trả lời đt), tới sáng ngày 7 tháng 1 năm 2014 thì bạn Tuấn bảo đã nhận BTC sẽ chuyển lại VCB cho mình. Đợi tới chiều cùng ngày thì vẫn chưa nhận được gọi lại thì bạn ấy bảo nhắn lại VCB, sau khi nhắn lại VCB thì bạn ấy cũng chuyển cho mình. Nhưng chuyển trả chỉ là 0.0211 BTC với giá tại thời điểm ngày 6 tháng 1 năm 2014.
Như bà con biết là giá BTC lên xuống ngày một mà giao dịch kiểu này thì chắc chắn sẽ không có lần sau. Lên đây chỉ để bà con biết và né thôi

thằng này có phốt rùi mà . còn gd. May chưa ăn scam

Cái site đó làm ăn vậy thì đóng cửa cho rồi. Newbie cẩn thận​

bố láo vãi!!! sao bác thớt ko chửi vào mặt nó!!! làm ăn mà kiểu này thì hó chơi với nó!!!

cái này cũng thuộc dạng scam, giá lên xuống liên tục lúc đẩy lên 1k lúc chìm xuống 600, mình canh bán giá cao thì nó đợi ngày xuống nó trả tiền. Hóa ra mình mất 1 khoản luôn!

Lên để cảnh báo anh em thôi

cái này cũng thuộc dạng scam, giá lên xuống liên tục lúc đẩy lên 1k lúc chìm xuống 600, mình canh bán giá cao thì nó đợi ngày xuống nó trả tiền. Hóa ra mình mất 1 khoản luôn!

Paid đúng giá thời điểm bán BTC đấy chứ . Dó giá hiện tại cao hơn giá lúc chủ thớt bán nên mới có chuyện .

Paid đúng giá thời điểm bán BTC đấy chứ . Dó giá hiện tại cao hơn giá lúc chủ thớt bán nên mới có chuyện .
Hình như có vấn đề về mắt thì phải, tui bán 0.0221 BTC nó thanh toán có 0.0211 BCT, hay thấy số đó nó bé quá nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week