Phương Bi : Yahoo: chaeyeon_strong_baby Scam 380$

LIVE_DEAD

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình có Sell cho phuongbi 380$ Paypal, Đến giờ 5 ngày rồi mà bạn ấy mới thanh toán cho mình 1tr VND. :binhsua72:
Pm yahoo thì cậu ấy nói cậu ấy bị scam. Anh em cẩn thận với phương bi nhé

Số tiền ấy không phải là nhỏ. cậu hay chửi những người khác scam .... thử hỏi bây giờ cậu scam ai chửi cậu đây? cậu nói cậu là giang hồ? đầu gấu, dọa đánh tớ nếu tơ đến tìm cậu:)) nói cho cậu biết là, số tiền cậu scam tớ , chỉ đủ để mua quan tài cho ông bà gì cậu thôi cái thằng đàn ông giả đàn bà để lừa anh em.

Last edited by a moderator:
ơ phươngbin scam lâu lắm rồi ah mà giờ mới biết sao :)) nhớ có 1 lần chát với phuongbin có nói :D nhà mình ngày bố mẹ cho vài trăm k lên mmo chán không có việc gì làm lên hóng cho vui thôi. chứ mình không kiếm tiền MMO :)). có lần còn lừa mình mua tool chạy adf tháng 300$ mà bán tool 10$ =))

366$ mà kêu 380$
:m146:
ừm
ta thừa nhận là ta có mua của nó
nhưng ta k scam
ai biết vụ của ta rồi thì làm ơn im đi
ta đang giải quyết
đòi tiền về thì mới giả đc chứ
366$ trong đó đã giả chủ thớt 1tr rồi
người đâu mà điêu hớt

Last edited by a moderator:
thấy Phuongbin kêu là bị scam hơn 7tr, tớ nghĩ số tiền đấy với dân mmo ko nhỏ đâu, thế mà thấy có vẻ vẫn hớn hở lắm, ko có gì gọi là thấy xót tiền cả, còn ông chủ thớt giao dịch send PP với ai thì đi đòi người đó, ko trả thì là scam, thế thôi, ko cần biết lý do nào cả

thui. nói hứa sẽ trả là được rồi. đòi được hay không cũng phải trả, thế thôi là OK. nói nhiều làm gì

LIVE_DEAD
LIVE_DEAD is online now
[Junior Member]

Feedback Score
0
Thanks
0
clone nick chăng :D

ơ phươngbin scam lâu lắm rồi ah mà giờ mới biết sao nhớ có 1 lần chát với phuongbin có nói nhà mình ngày bố mẹ cho vài trăm k lên mmo chán không có việc gì làm lên hóng cho vui thôi. chứ mình không kiếm tiền MMO . có lần còn lừa mình mua tool chạy adf tháng 300$ mà bán tool 10$
bác ăn nói lại đi
đúng là em có bảo bán cho bác nhưng sau đó em đã thôi rồi. Em cũng nghĩ lại là k bán cho bác.
chính bác mới là ng chuyên đi scam ý

380$ mà giao dịch online nhỉ , sao k chia ra 50$ mà giao dịch , chủ thớt nóng vội và tin người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week