[Pic] Động lực chút cho anh em newbie trong năm 2015

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,414
MR
0.891
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Cái này là mình đi ngân hàng rồi vô tình bắt gặp 1 anh cũng đang nhận tiền từ Google nên mình có chụp lén lại.
Trước tiên xin lỗi anh nếu có mạo phạm tới thông tin của anh. Tuy nhiên mình không có mục đích gì ngoài việc lấy đó làm động lực phấn đấu. :D
Mình cũng xin bái phục anh ấy. Vì dù sao anh ý cũng có một payment nhiều như thế này nhưng mình thì chưa có như vậy.
Có thể với nhiều Pro ở đây thì đó chưa là gì. Cơ mà với nhiều newbie thì đó cũng là 1 con số đáng mơ ước chí nhỉ..:D

Link này là link có thể phóng to lên..:D
http://s293.photobucket.com/user/Daodung2008/media/thunhapkhung.png.html

Last edited:
59 hay 89tr gì đó, phóng to hết cỡ rồi mà chịu:D:D. Dù sao cũng bái phục. Chắc công lao bao lâu nay mới được như thế.

có 59tr thui hả chắc thớt chưa thấy poof pro kia show 6 ngày 9.000$ nhể:D
Mình có xem rồi..cơ mà đây là mình tận mắt chứng kiến từ cái tờ giấy thật 100% thì là lần đầu tiên...:D..Đâu phải ai cũng cho bạn xem tờ giấy chuyển tiền thật..:p

Mình có xem rồi..cơ mà đây là mình tận mắt chứng kiến từ cái tờ giấy thật 100% thì là lần đầu tiên...:D..Đâu phải ai cũng cho bạn xem tờ giấy chuyển tiền thật..:p
:D nói thẳng là nhận $ thế là vác cặp đi xách còn cái kia ai dám sơ hở thế:D ước mơ em tháng 6tr ai giúp k:D
vatgia haivl tháng để đâu hết tại chưa thấy thấy rùi xót xa:D

:D nói thẳng là nhận $ thế là vác cặp đi xách còn cái kia ai dám sơ hở thế:D ước mơ em tháng 6tr ai giúp k:D
vatgia haivl tháng để đâu hết tại chưa thấy thấy rùi xót xa:D
Người ta vác đô về giờ ít lắm bác..nhận được tiền từ ngân hàng xong thì đút vô các tài khoản luôn, không cần cầm tiền mặt..cứ visa đi mà quẹt.:p

Người ta vác đô về giờ ít lắm bác..nhận được tiền từ ngân hàng xong thì đút vô các tài khoản luôn, không cần cầm tiền mặt..cứ visa đi mà quẹt.:p
thì em nói nhiêu đó thì vác ba lô lấy về còn cái kia thì nhận cái là chuyển giúp vào thẻ cần rút trời sao ng ta nhiều tiền thế sao mình khổ thế này nhỉ

Có biết 2 người trong forum này có thu nhập mỗi lần mà lĩnh thanh toán tiền là mang ô tô theo chở, nghĩ mà tủi thân :(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,708
174,996
Latest member
bscaoviethai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week