Pix chưa thanh toán tiền

Status
Not open for further replies.

uuuutt

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Có thể mình hơi nôn nóng nhưng thật sự thì đã 3 ngày từ lúc mình order payment đến nay vẫn chưa thấy tiền về.huhuhu. mình đánh từ lúc order payment tức là lúc đạt 3$ đó đến nay đã thành 12$ rùi :binhsua160:. Có bạn nào gặp tình huống giống mình không????, xin cho ý kiến với:binhsua76:

toàn lập cáo topic vớ vẩn pix nó scam đấy làm gì nó khóc ở đây để pix nó vào nó đọc rồi trả tiền cho ah
trong khi có hẳn 1 topic rồi
mod lại có việc làm rồi

Nếu như bạn vanchon 5 ngày được pay thì mình cũng sẽ ráng chờ sang ngày thứ năm vậy. Tại hum bữa đọc thấy có bạn bảo là 3 ngày là cao rùi nên mới thắc mắc thui. Nếu scam thì biết đường giải nghệ chứ................:binhsua57:. thanks mọi người

Nếu như bạn vanchon 5 ngày được pay thì mình cũng sẽ ráng chờ sang ngày thứ năm vậy. Tại hum bữa đọc thấy có bạn bảo là 3 ngày là cao rùi nên mới thắc mắc thui. Nếu scam thì biết đường giải nghệ chứ................:binhsua57:. thanks mọi người

thằng khùng nào bảo 3 ngày là cao?? 4-5 ngày là chuyện bình thường, bác lo cái gì, cứ yên tâm mà phang đi.

khóc với chả lóc , group lớn người ta 1 ngày cả ngàn $ mà họ còn chưa kêu là , mấy bác kêu la ủm tỏi cả lên :| mình 4 bữa rồi đây này còn chưa khóc lóc 1 câu :|

Mấy group nhỏ chừng 15$ đổ lại chắc nó thanh toán vi mấy acc nhỏ chừng 15$ đổ lại của mình nó vẫn pay đều , group hay đánh thì nó sẽ từ từ pay . Chắc nó đang kẹt wmz :|

thằng khùng nào bảo 3 ngày là cao?? 4-5 ngày là chuyện bình thường, bác lo cái gì, cứ yên tâm mà phang đi.

heheh. mấy ông đừng có hoang man. 3 group của tui pay đều mỗi ngày nè. mấy ông xui. chắt pix thương tui quá. pay lần >20$ nè . có sao đâu.
Ai ko tin cứ PM tui, tui cho roof cho xem. tui ko biết up lên đây,
yahoo: nguoi_banthan97

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member