Pix đã đưa chúng ta vào tròng như thế nào?

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Nhìn lại mới thấy bọn này quá xảo quyệt để dụ AE chúng ta vào tròng :|

Đầu tiên chúng nó mở cửa cho các pri load hết như nhau, thậm chí pri cao load nhanh hơn pri thấp. AE chẳng ai dại gì mang pri 0,1 ra gõ nên vác ~10id pri 789 ra chiến, gõ hết tốc lực, gõ sai tùm lum và thiếu tùm lum. Và tới thời điểm nhiều người gõ, nó ban id 1 loạt luôn, dụ được rất nhiều chú ban ngày cũng dùng "tuyệt chiêu" ra và cứ thế ban thôi :| . Ban tới âm 1 mức nhất định (~10$) để kích động AE cầy dương vì trước đó nó đã ra chính sách Earned, nick mới thì rate 0.8$/1k nên chẳng ai muốn lập nick mới để test pri0, đa phần AE muốn chơi tiếp sẽ quyết định cày về 0 chiến lại từ đầu.

Phải nói từng bước bọn nó đã có sự chuẩn bị sẵn và lần này là để chơi lại AE chúng ta. Bạn mình ở Bangladesh cũng kêu bị ban giống vậy khoảng 6h chiều (tức 7h VN) từng loạt 1 luôn. Mình nghĩ bọn này lần này ngoài để nâng cao chất lượng nó còn để hút máu AE nữa. AE góp ý nên có cách nào để trả đũa lại bọn này nếu không rồi nó cứ lý do nọ kia rồi vô cớ hút máu AE mình mất :(

chúng ta là công nhân nó là chủ muốn trả đũa nó thì
1 là phá hoại --> tự giết bản thân lun
2 đình công --> giết bản thân lun
3 pó tay chịu trói nó muốn ra chiêu sách thì chiều theo chiêu sách đó thôi chứ ko chống đối với nó dc

3 cách ai chọn dc cách nào thì chọn

nói chung anh em vietnam dám đồng lòng đình công hết không ai gõ cho nó trễ hợp đồng với khách hàng thì nó sợ ngay heeeeeeeeeeeeeee :binhsua146:

3 pó tay chịu trói nó muốn ra chiêu sách thì chiều theo chiêu sách đó thôi chứ ko chống đối với nó dc

Đúng rùi, muốn có tiền chĩ còn cách chọn cách 3 thui...
Mà nói j` nói cũng ko nên trách nó, nó cũng như mình thôi... ko ai đi làm chuyện ko có ích cho mình cả ! nó trả lương thì phải thuận theo nó thôi :| nó cũng đâu muốn mất nhân viên đâu !

nói chung anh em vietnam dám đồng lòng đình công hết không ai gõ cho nó trễ hợp đồng với khách hàng thì nó sợ ngay heeeeeeeeeeeeeee :binhsua146:
nó nhịn đói 1 năm còn dc chứ AE ở đây 1 ngày ko cap là tiền hụi heo chém chết :))

nó nhịn đói 1 năm còn dc chứ AE ở đây 1 ngày ko cap là tiền hụi heo chém chết :))
mấy bạn gái thì chơi hụi mấy bác trai thì lo kiếm tiền chơi với bạn gái ăn uống dạo phố cũng nghèo :binhsua172:

Tiên trách kỷ hậu trách nhân.Dù sao PIX vẫn làm ăn đàng hoàng nhất trong các site cap thế nó mới là king.

Chọn cách 2 sao git minh dc >minh đình công làm web khac du it tien nhưng cầm cự qua ngày cho nó sạt chơi

---------- Post added at 04:59 AM ---------- Previous post was at 04:57 AM ----------

Kêu tầm khoản mấy nước nữa tham gia thì may ra lúc đó nó dền tiền hợp đờng cho chết luôn:binhsua146:

kêu la gì nữa. nó đang gần như là số 1 lên nó muốn làm thê nào mà chả được. Mem thì chỉ co làm hoặc là nghỉ. mất vài trăm mem đối với nó ăn nhằm gì. Chém lung tung cho mod vào trảm thôi :binhsua166:

Balance
updated periodically, not immediately

0.0094

Vừa mới trả nợ xong cho thằng pix 3$ mừng quýnh hy vọng sẽ có thêm -3$ để lên tay kakaaaaaaaaa:))

tớ cũng chưa bị ăn ban, but ông bạn của tớ bị ăn ban -15$ rồi, haiz, nói tới thằng pix thì thật là bực mình, bác chủ thớt, nói rất đúng, nó đã lên kế hoạch, giảm nhân viên và đồng thời, hút máu nhân viên, but mình là công nhân làm gì được bây giờ, chẳng lẽ, đập phá công xưởng hay sao, ai muốn đập thì đập đi, máy tính đó :binhsua172: có thể nói, thằng pix này nó chưa mún scam đâu, nó chỉ muốn "pix của thời nguyên thủy" mà thôi. Tức là ít người làm, but vẫn đảm bảo đúng hợp đồng của nó :binhsua163:

haha... mới ngủ dậy... đêm qua không cạp ngủ ngon ghê... để lên HVA forum kêu mấy anh mũ đen gửi mail cảnh cáo nó xong đánh cho nó sập vài ngày, bể vài hợp đồng là chắc nó chừa... :binhsua172: :binhsua172: :binhsua172:

Vào chém gió tí. m có gr của thằng bạn toàn id khủng, giờ thử log vô gõ nhăng cuội xem nó tính sao, đc ta ăn cả, ngã ta bỏ group. :binhsua172:

Đứa bạn mới chia tay 2 em,âm 3$ côg trình hwwa cày gần đc 3$,sáng dậy thấy âm lun r :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week