[Pix] Error hay dontsee

Status
Not open for further replies.
Từ xa xưa thì các bác cao niên kêu là "error". Dạo gần đây thì mới cải cách lại là "dontsee". Thôi thì cứ tinh thần đổi mới đi vậy! :m021:

mọi người thì kêu dontsee nhưng xem trong view của acc thì khi code lỗi nó ghi là error

2 câu hỏi đều có chung 1 câu trả lời! Thích gõ gì cũng được :D, ai nói gõ error tăng pri thì giả thích hộ cái, tôi vẫn type chữ đó đều đều :p

soft asian bấm esc vẫn đc mà :D

admin bao soft xuanduc thi esc à...chà..bác xuan nhà ta nổi tiếng wwa..admin còn fai bít đến danh cơ đấy :))
ngu tàn nhẫn ! admin pix nói ! gữi email cho admin pix , admin tra lời vậy ! cái này có lâu rôi ! admin nói dontsee ! còn ai muốn gõ j ko được ! =))
soft xuan duc thi tích hợp khi éc thì tự động gõ dontsee ! hiễu ko bạn ! :binhsua53:

ngu tàn nhẫn ! admin pix nói ! gữi email cho admin pix , admin tra lời vậy ! cái này có lâu rôi ! admin nói dontsee ! còn ai muốn gõ j ko được ! =))
soft xuan duc thi tích hợp khi éc thì tự động gõ dontsee ! hiễu ko bạn ! :binhsua53:

sao nặng lời với người ta thế bác.
ai nghi ngờ gõ error tăng pri thì cứ gõ xen kẽ 2 cái đó. mình thì vui vui gõ dontsee, buồn buồn lại phang error. :binhsua95:

3 tháng trước thì mình trung thành toàn gõ error, xong nghe thằng nào nói gặp code lỗi thì nhấn esc cho wa, nghe theo lời nó, gõ đc mấy hôm thì bị blog acc vì nhấn esc là bõ wa code ko gõ.
xong lúc có thông báo j j của thằng admin là gặp code lỗi thì gõ dontsee, cũng nghe lời nó, có hôm code lỗi nhìu wa mình toàn dontsee, rồi cũng bị blog 1 acc nữa.
từ đó h wa lại quay lại tiếp tục trung thành với error, đó h gõ đc gần 4 tháng rồi chả sao chỉ bị blog đúng 2 acc vì 2 lí do trên

Mình vẫn fan dontsee đều đều.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week