[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
thấy ảm đạm quá cũng ko dám xin tình hình nữa?
ai cho , cảm ơn lắm lắm ....?
:binhsua141:

cam on cac ban nghi pix :)) minh co 8 ID chu mong sao no load tot ca ngay lan dem :p
khuyen khich cac ban tim du an khac :D

sr dang go nen ko viet dau dc :D

đã chuyển qua CT ,ai muốn lượm bạc cắc đều thì cứ làm pix và thức khuya dậy sớm kéo pri:binhsua146:đang chờ nó pay 8$ cuối cùng của nghiệp pix đây :binhsua144:

cam on cac ban nghi pix :)) minh co 8 ID chu mong sao no load tot ca ngay lan dem :p
khuyen khich cac ban tim du an khac :D

sr dang go nen ko viet dau dc :D

Xin phép bác bao cho e nói vài câu ^^!!! Ko biết sao nữa nhưng nghe giọng điệu bạn này ko thích 1 tí nào luôn :binhsua140:

Đã thế từ mai all Gr lớn của ta sẽ đổ bộ trở về pix :binhsua144: no comment !!!

Xin phép bác bao cho e nói vài câu ^^!!! Ko biết sao nữa nhưng nghe giọng điệu bạn này ko thích 1 tí nào luôn :binhsua140:

Đã thế từ mai all Gr lớn của ta sẽ đổ bộ trở về pix :binhsua144: no comment !!!
tự nhiên đê :) ai cảm thấy pix ko còn ngon thì khuyến khích các bạn đi tìm dự án khác
còn mình thì gắn bó với pix thôi :D, ngon nhất là khoản pay theo ngày ko thì chết đói
người khác đi thì pix load tốt bị mất tí rate mà load tốt thì vẫn ngon chán, ko cảm ơn các bạn nghỉ pix thì cảm ơn ai :D

tự nhiên đê :) ai cảm thấy pix ko còn ngon thì khuyến khích các bạn đi tìm dự án khác
còn mình thì gắn bó với pix thôi :D, ngon nhất là khoản pay theo ngày ko thì chết đói
người khác đi thì pix load tốt bị mất tí rate mà load tốt thì vẫn ngon chán, ko cảm ơn các bạn nghỉ pix thì cảm ơn ai :D

nghĩ vậy thì để trong lòng đi nói ra làm gì để mích lòng nhau thế

tình hình giờ sao rồi bà con

load tốt nhé che hết cái soft lên xem nó biết đây là hình gì kô
[/url][/IMG]

chậm lắm chán tốc độ đi theo chiều mũi tên cắm xuống đất 18 acc ma speed 15 đang giảm dần nản sao biểu ít người làm toàn chém gió:binhsua137:

trời sao tình hình càng ngày càng thảm vậy pix sắp phá sản rồi sao hix. hay là nó chỉ làm như vậy với ip VN hix.

Bác này nói vậy sai rùi vì h mấy ai làm pix dùng IP việt nam đâu nhỉ:binhsua163:

Chắc là tại hỏng ai xài IP Việt Nam nửa, mà nó kiểm tra thấy request toàn dìa Việt nam nên bị như vậy chăng =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week