PM bỗng dưng tăng fees lên 1.99% (unverified) -> Cú sốc nguy hiểm cho HYIP?

BlackJack9299

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Như mọi người cũng biết là từ hôm nay, bỗng nhiên PM tăng fees gd đ/v acc unvery là 1.99%. Trong khi chúng ta chơi plan ngày thì lãi 3-5% là max, giờ lại phải cúng cho PM 2%. Chưa kể admin pay lại cho ta đều sẽ bị mất 2% nếu admin đó xài acc unver. => Theo dự đoán của mình giai đoạn tới sẽ khá nguy hiểm, do bỗng nhiên tăng fees nên mọi người giảm bớt dep , rùi admin lại thấy tốn phí 2% nhiều quá mà chưa kịp mua acc ver nên nó scam luôn @@

Mời mọi người cho ý kiến? :d

giảm lượng dep lại, chơi site ngon thui, đợi xem tình hình thế nào đã
Phí như thế này thì dân HYIP ăn bạc lẻ cũng khó o_O

Mấy bác cho em hỏi ngu,PM nó tính fee 2% là 2% của số tiền chuyển phải không ạ ? Em chuyển 10$ thì em mất 0,2$ phải không mấy bác ?

Mấy bác cho em hỏi ngu,PM nó tính fee 2% là 2% của số tiền chuyển phải không ạ ? Em chuyển 10$ thì em mất 0,2$ phải không mấy bác ?
đúng rồi đó bạn
giờ ba muốn chuyển 10$ thì bạn phải có tối thiểu 10,2$ mới chuyển đc

đúng rồi đó bạn
giờ ba muốn chuyển 10$ thì bạn phải có tối thiểu 10,2$ mới chuyển đc

Tính ra 2% cũng chả là nhiêu...so với 1 lần gửi :D
Nhưng mà Admin của HYIP thì ngày nó gửi cho vài ngàn người...2% đó là 1 thiệt hại khá bự cho bọn Admin.Vậy suy nghĩ của #1 là rất có thể xảy ra.Ai chơi HYIP thì ngưng dep tiền và chọn các site uy tín và lớn mà chơi.Site dài hạn là 1 lựa chọn ngon :)

Haiz. 1 ngày kiếm dc 10$ từ HYIP , giờ tốn thêm 2$ fee, chỉ sợ mấy site cam quít thôi, ko thì cầu cho PM nó Veri :(
Đang chờ Veri để fee như cũ...

Haiz. 1 ngày kiếm dc 10$ từ HYIP , giờ tốn thêm 2$ fee, chỉ sợ mấy site cam quít thôi, ko thì cầu cho PM nó Veri :(
Đang chờ Veri để fee như cũ...
Vãi,bác đọc không kĩ rồi @@, fee là 2% số tiền của bác khi giao dịch.Nếu 1 ngày bác kiếm 10$ thì fee bác mất chỉ là 0,2$ thôi chứ không phải là 2$ đâu @@

Vãi,bác đọc không kĩ rồi @@, fee là 2% số tiền của bác khi giao dịch.Nếu 1 ngày bác kiếm 10$ thì fee bác mất chỉ là 0,2$ thôi chứ không phải là 2$ đâu @@
Mình đang nói 1 ngày kiếm dc 10$, bây giờ nó tăng phí thì mình mất thêm ~ 2$, vì mình Dep 1 ngày khoảng 100$ :|. Nên giờ đang chờ Veri acc đây.

Mua acc ver xài đi bác, cho fee nó rẻ.
Cần acc ver thì lien hệ nhé

ác thật tự dưng tăng fee unver lên 1.99% mới chết, lúc chiều send tiền mới biết. hix, thế này càng ngày càng khó. hơn cả fee WMZ lun. thôi chọn WMZ là số 1:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week