Introduce Pokerstars Auto Reg

Reactions
0
MR
0.000
Phần mềm hỗ trợ Pokerstars Auto Reg được Pokerstars chấp thuận.
Link down : http://www.mediafire.com/download/0nsio5dozthc6oi/PokerStars Auto Reg.rar

Link chưa được check virut, anh em down về kiểm tra virut cẩn thận trước khi sử dụng. PokerStars không chấp thuận bất cứ phần mềm bên ngoài nào tương tác vào. Mọi rủi ro anh em tự chịu trách nhiệm. Ai đã check virut rồi report tại đây để xử lý

Edit by PokerVN2012

Last edited by a moderator:
ăn REF hay sao ý ?

ko hiểu sao hnay all in 4 phát. 3 phat đôi to hơn thì bị nó lên sám, phát thứ tư mình đôi K nó đôi A thì mình thua là làm sao nhỉ?
có ván flop xong mình 3 con 6, sau đó all in thì turn nó ra cho thằng kia 1 con 10 nữa thành 3 con 10. vkl @@

có vẻ như giờ pokerstars nó cố tình chỉnh cho ip việt nam thua hay sao ấy. chứ làm gì có chuyện đen mãi như vậy???

Cứ bài đẹp là đẩy all-in à?, đầu giải cứ build stack từ từ. 1 Câu trích dẫn từ sách poker mình đọc. "chơi poker là dùng kỹ năng của mình chiến thắng sự may mắn của đối thủ".

Cứ bài đẹp là đẩy all-in à?, đầu giải cứ build stack từ từ. 1 Câu trích dẫn từ sách poker mình đọc. "chơi poker là dùng kỹ năng của mình chiến thắng sự may mắn của đối thủ".
Bạn xem WSOP final table chưa? Các cao thủ top 1 thế giới cứ đôi Q trở lên là allin ầm ầm rồi. Đon giản là đôi to hơn thì có đen 80% là thắng. Hit xám ngoài đời khó nhu lên giời chứ ko dễ như trong pokerstar đâu.

Bạn xem WSOP final table chưa? Các cao thủ top 1 thế giới cứ đôi Q trở lên là allin ầm ầm rồi. Đon giản là đôi to hơn thì có đen 80% là thắng. Hit xám ngoài đời khó nhu lên giời chứ ko dễ như trong pokerstar đâu.

Bạn phải để ý stack thằng all-in, mình dám cá với bạn họ all-in pocket Q stack của họ dưới 20 lần bb. Bạn học poker từ tv để đánh online thì bạn quá sai lầm. Nếu bạn có thời gian xem TV để học hỏi thì mình khuyên bạn nên down ebook về để xem.
Theory of poker của David Slanky và những sách của tác giả này.
Dan Harrington on hold em của Dan Harrington
Kill phil và kill everyone của Lee Nelson
Các cuốn của phil gordon
Winning tournament one hand at the time.
Power Hold 'Em Strategy Daniel Negreanu

Last edited:
Bạn phải để ý stack thằng all-in, mình dám cá với bạn họ all-in pocket Q stack của họ dưới 20 lần bb. Bạn học poker từ tv để đánh online thì bạn quá sai lầm. Nếu bạn có thời gian xem TV để học hỏi thì mình khuyên bạn nên down ebook về để xem.
Theory of poker của David Slanky và những sách của tác giả này.
Dan Harrington on hold em của Dan Harrington
Kill phil và kill everyone của Lee Nelson
Các cuốn của phil gordon
Winning tournament one hand at the time.
Power Hold 'Em Strategy Daniel Negreanu

Bạn sẽ thấy được cách xử lý hand của các pro, những suy nghĩ khi betting hoặc bluffing. Các lý thuyết và khái niệm cơ bản của poker. giá trị kì vọng, tâm lý trong poker, semi-bluffing, set up to bluff, hand range, slow play, bluff on river.....

Bạn sẽ thấy được cách xử lý hand của các pro, những suy nghĩ khi betting hoặc bluffing. Các lý thuyết và khái niệm cơ bản của poker. giá trị kì vọng, tâm lý trong poker, semi-bluffing, set up to bluff, hand range, slow play, bluff on river.....
Thì đôi Q gặp KA thì cũng 50-50 như đôi 2 ấy mà. Nói chung chơi poker online ở các mức cược bé chả biết đường nào mà lần. x3 bb mà 5-6 đồng chất các bố ấy cũng theo. nhiều khi chết oan. mà đặc biệt pokerstar tỷ lệ đôi bé hit được sám cũng cực cao nên rất nhiều khi chết oan mà không đổ tại cái gì được.

Theo mình suy đoán bạn chưa vượt qua được mức ABC poker nhỉ? pocket Q mà cũng như pocket 2 thì mình cũng chịu. VD nhé bạn cầm pocket 2 v bạn raise ở CO, bb loose player reraise bb. tất cả đều là ẩn số, bạn đâu dám chắc nó cầm AK, và nếu như AK thì bạn thắng của bạn cũng chỉ 54%, và nếu nó cầm A3s thì tỉ lệ thắng của bạn cũng chỉ 54%. hoặc nó cầm pocket pair từ 33-AA thì tỷ lệ thắng của bạn cũng chỉ 20%. Trong khi đó pocket Q sẽ cho bạn tỉ lệ thắng từ 47% đến 80%.

Theo mình suy đoán bạn chưa vượt qua được mức ABC poker nhỉ? pocket Q mà cũng như pocket 2 thì mình cũng chịu. VD nhé bạn cầm pocket 2 v bạn raise ở CO, bb loose player reraise bb. tất cả đều là ẩn số, bạn đâu dám chắc nó cầm AK, và nếu như AK thì bạn thắng của bạn cũng chỉ 54%, và nếu nó cầm A3s thì tỉ lệ thắng của bạn cũng chỉ 54%. hoặc nó cầm pocket pair từ 33-AA thì tỷ lệ thắng của bạn cũng chỉ 20%. Trong khi đó pocket Q sẽ cho bạn tỉ lệ thắng từ 47% đến 80%.
đọc kỹ lại QQ gặp KA nhé. bạn có vẻ theo kiểu chém gió thì nhiều thực hành thì ít. toàn thấy mua bán 5z 10z chắc chơi những room bé tí rồi ngồi chém ra vẻ mình là cao nhân.

đọc kỹ lại QQ gặp KA nhé. bạn có vẻ theo kiểu chém gió thì nhiều thực hành thì ít. toàn thấy mua bán 5z 10z chắc chơi những room bé tí rồi ngồi chém ra vẻ mình là cao nhân.

Ừ thì bạn thực hành nhiều nhưng cái lý thuyết đơn giản như pot odds, implied odds, resever odds cũng éo biết, thì khác éo gì fish. Bộ bạn tưởng nạp nhiều tiền vào các sàn poker là trở thành pro à? Đối thủ của bạn mở bài cho bạn xem là AK để bạn call với 22 để cho bạn tỉ lệ thắng 54% à. Minh góp ý cho bạn cải thiện thì bạn cãi cùn. Như bạn thì dính bad beat liên tục éo phải vì xui đâu mà vì ngu đó. Lại còn đi so sánh với final table WSOP. éo biết vào final table 0.25c 45 người được chưa

Ừ thì bạn thực hành nhiều nhưng cái lý thuyết đơn giản như pot odds, implied odds, resever odds cũng éo biết, thì khác éo gì fish. Bộ bạn tưởng nạp nhiều tiền vào các sàn poker là trở thành pro à? Đối thủ của bạn mở bài cho bạn xem là AK để bạn call với 22 để cho bạn tỉ lệ thắng 54% à. Minh góp ý cho bạn cải thiện thì bạn cãi cùn. Như bạn thì dính bad beat liên tục éo phải vì xui đâu mà vì ngu đó.
Ngậm mồm lại mà chơi đi nhóc ạ.
Chú mày mắc cái bệnh đọc nhiều sách quá nên nghĩ mình là pro. Thấy nó raise 1 cái là vãi đai ra quần về nhà bú tí mẹ rồi.

Còn cái việc đoán bài đối thủ thì thấy nó raise có thể raise thêm để đoán nó cầm đôi bé hay là cầm A+ top kicker. Nhưng mà đã bảo là chú thấy nó raise là lại đem đong sách vở ra áp dụng rồi đai ra quần mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week