[Poll] Tôi sai hay admin Shin sai

Tôi sai hay admin Shin sai?

• Total voters
    34
Status
Not open for further replies.

thanhphu1996

Banned
Reactions
78
MR
0.000
17/11/2012 05:43 PM:
Tôi lập thread http://mmo4me.com/showthread.php?86949-Nho-cac-thanh-PTS-phat :
Em đang tính troll mấy em này, mà đang sài cái lap cùi, ko dùng PTS dc, PC ở nhà bị hư rồi. Giờ nhờ các thánh PTS chút:

Làm sao cho càng xấu càng tốt, xấu đến ma chê quỷ hờn luôn nhé! Thank các thánh nhiều lắm

0.2$ cho pic PTS "đẹp" nhất, tức là làm sao cho mấy em ý xấu nhất

Trong đó có nêu rõ lý do, và ko hề có ý bôi nhọa ai cả, và muc đích cuối cùng là để cưa gái, chọc cho các em ý cười:

Phải vì nghĩa lớn bác rec

- - - Updated - - -

Giúp em cưa gái nào

Em đang cưa, ngu cho bác à

Điêu
Chọc mấy em ý để cưa mà cũng phạm tội
Dầu ăn...Dầu ăn...Dầu ăn...Dầu ăn...Dầu ăn...Dầu ăn...Dầu ăn...Dầu ăn...Dầu ăn...

Thật sự chẳng hiểu admin nghĩ gì mà close topic và comment thế này:

Chào thanhphu1996,

Cảnh cáo bạn đây là Forum thảo luận MMO, và đây là BOX giải trí chứ không phải là nơi bạn sử dụng để làm ảnh hưởng đến người khác.

Nếu bạn cố tình tái phạm mình sẽ buộc phải BANNED cảnh cáo ít nhất 3 ngày

Thân

Và đây là biện minh của tôi:

1, Tôi ko làm gì sai rule, cũng post đúng box, ko có bất cứ điều gì sai với rule cả. Và như Shin nói, vâng, đây là box giải trí, nơi mọi người giải trí, chém gió, nhờ vả,...
2, Các bạn thấy tôi có xúc phạm, bôi nhọ ai ko nào? Thử đặt trường hợp mấy bạn lá mấy bạn nữ đó, khi nhìn thấy hình mình bị biến tấu ra các kiểu ngộ ngĩnh thì họ có bật bật cười ko? Tôi dám cá là họ sẽ cười, cười vì mình dc quan tâm, chú ý, và cũng cười vì hình của mình nữa.
3, Thà rằng admin nhắc nhở theo chiều hướng thân thiện, hoặc cảnh báo cũng dc, tôi cũng chấp nhận. Tự nhiên đùng đùng vô nói tôi bôi nhọ người khác, rồi nếu tái phạm ban 3 ngày trong khi tôi chẳng làm gì sai cả. Các bạn thấy có ức chế ko? Nếu ngoài đời thì tôi kiện admin tội vu khống được chưa?
4, Tôi đã nói rõ mục đích của mình trong toic và các comment ở dưới, mọi người có thể đọc và thấy. Tôi chẳng có ác ý gì hết.
5, Cần làm rõ bôi nhọ người khác ở đây là như thế nào. Tôi có thể ghép hình các em ý vào Ozawa,...tạo cho các em ý bộ đồ mát mẻ, thậm chí khiêu dâm, và ko mảnh vải che thân, khi đó tôi đồng ý tôi vi phạm luật của nhà nước. Còn đây tôi chỉ làm cho xấu đi, rồi mọi người đối chiếu với ảnh gốc (Ảnh gốc là avatar), thì chẳng việc gì phải bôi nhọa ai cả, mọi người cũng thừa hiểu dc tôi chỉ muốn đùa, chọc cười chứ chẳng có ác ý gì ở đây. Nếu admin chứng minh được tôi bôi nhọ người khác thì tôi chấp nhận baned forever.
6, Shin nói sẽ có người khác học theo, vâng, tôi ko biết sẽ có ai học theo hay không, nhưng nếu ko muốn người khác học theo thì shin có quyền thêm vào rule, rồi nhắc nhở 1 cách thân thiện. Rule giống như luật ở ngoài đời, cứ theo đó mà làm thôi. Mắc mớ gì buộc tội tôi bôi nhọ, ảnh hưởng tới người khác như thế? Rồi còn nếu tái phạm ban 3 ngày nữa? Liệu có cần thiết?

Tôi thừa biết trong 4rum này có 1 số thành phần bất hảo, cứ vô chưa biết gì là phán cứ như thánh vậy, rất là nguy hiểm. Và cũng có những người bầy đàn, ko có chính kiến của riêng mình, cuốn theo chiều gió, thấy lớn, thấy ngon là bu vô trong khi ko hiểu, ko biết chuyện đó như thế nào. Vì vậy tôi cũng chẳng mong gì ở cái Poll này, 100% admin sẽ thắng. Nhưng tôi phải lập ra để cho mọi người biết, bộ máy BQT của 4rum làm việc quá cẩu thả. Tôi cũng đâu rảnh mà ngồi đây gõ từng chữ như thế này. Mục đích cuối cùng là giúp diễn đàn hoàn thiện và ổn định hơn thôi. Nếu tôi có gì sai, xin mọi người cứ thẳn thắng góp ý, nhưng trên nguyên tắc cơ bản của 1 con người: Làm ơn có văn hóa giùm. Đừng như những "hiện tượng", các "thánh" trong 4rum, chưa biết đọc chữ là bay vô comment tới tấp. Cảm ơn mọi người.

http://mmo4me.com/showthread.php?35...edit-anh-thi-vao-che-giup-anh-con-nho-nay-voi

Last edited by a moderator:
dễ thôi : bác là admin hay Shin là admin. trả lời dc thì hiểu dc ai sai

bạn phải ghi như thế này mới rõ ràng
1. Thằng lập topic này sai
2. Admin site ( xin ban )

Đó chọn đi :binhsua07:

thấy cái vote tôi sai là thấy muốn bợp tai rồi, sửa lại đi thì còn dễ nhìn. :binhsua48:

@Shin: Làm chứng nhé =)) Mới post dc có 1', bài dài vậy mà có 4 vote cho cậu rồi vậy thì đủ hiểu rồi nhé! =))
Có ai đọc nhanh tới mức đó ko tar?? =))

admin shin sử thế đúng rồi.có chút chuyện bé mà xé ra to :binhsua163:

Shin thích thì Shin ban, Shin là luật, luật là Shin, ý kiến gì :binhsua85:

Toàn 1 số trẻ trâu, anh hùng bàn phím, những người vô công rỗi nghề vào vote vs comment thôi shin ơi :)) Sao admin cứ bắt người ta vào thế bí thế này ấy nhể?? :))
Thôi tôi chịu thua :))
@All: Những ai nghiêm túc đọc hết bài hãy vote nhé, chứ đừng vô hùa như thế. Thank all! Và

admin là admin - admin là chủ site - đừng hỏi tại sao và vì sao :)) thôi cậu ak chịu mình sai vi minh ko phải admin site :))

Xin lỗi, có lẽ 2 bạn ko đọc bài, vậy xin mời 2 bạn ra ngoài dùm.

lấy hình con gái ng ta, ko xin phép, pót lung tung lên mạng để bêu rếu thế mà cứ cãi già mồm. Giờ ng ta lấy hình anh chị em hay cha mẹ, ông bà bạn kêu đây là ng tui muốn kua, anh e PTS cho xấu xấu nhé thế bạn chịu ko.

Mình nghĩ việc tranh luận cậu sai hay admin sai sẽ chẳng đi đến đâu cả, thay vào đó cậu đi làm việc khác hoặc qua bên voz nhờ mấy ông bên đó làm thì hơn.

Mặc dù cậu nói "muc đích cuối cùng là để cưa gái, chọc cho các em ý cười" nhưng ai biết sau đó cậu sẽ làm gì?? Chả ai biết được. Khóa topic để tránh ảnh hưởng đến người khác là đúng và Shin có quyền, vậy thôi :)

Thấy cái Poll Tôi Sai là muốn Troll rồi :binhsua08:

Toàn 1 số trẻ trâu, anh hùng bàn phím, những người vô công rỗi nghề vào vote vs comment thôi shin ơi :)) Sao admin cứ bắt người ta vào thế bí thế này ấy nhể?? :))
Thôi tôi chịu thua :))
@All: Những ai nghiêm túc đọc hết bài hãy vote nhé, chứ đừng vô hùa như thế. Thank all! Và

bó tay ông,lập poll để người ta vote rồi chửi người khác vote là trẻ trâu luôn,cái này đáng bị ban thật sự:binhsua06:

lấy hình con gái ng ta, ko xin phép, pót lung tung lên mạng để bêu rếu thế mà cứ cãi già mồm. Giờ ng ta lấy hình anh chị em hay cha mẹ, ông bà bạn kêu đây là ng tui muốn kua, anh e PTS cho xấu xấu nhé thế bạn chịu ko.
Bạn đừng có cãi cùn như thế :)) Nếu vậy mấy em ở topic TOBICOM gì đó thì sao? :)) Tôi cũng đã nói rõ lý do rồi, ko đọc bài thì im lặng giùm tôi nhé, ko ai hoan ngênh bạn đâu :))

- - - Updated - - -

bó tay ông,lập poll để người ta vote rồi chửi người khác vote là trẻ trâu luôn,cái này đáng bị ban thật sự:binhsua06:
Chỉ chửi những đứa chưa đọc bài mà đã vô cmt rồi vote :))
Nghĩ sao post bài chưa dc 1' mà 4 vote rồi?? Tốc độ ánh sáng??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week