Ask Post tay có thể kiếm được 1 USD

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Các bác cho em hỏi nếu em tích cực post tay thì có thể kiếm được 1 USD không vậy?

như bạn nói thế thì chắc là có đấy nhưng mà biết cách post thế nào thôi hì hì , bạn định chơi PTU hay PTC nào

minhsang1992

Senior
Reactions
97
MR
0.001
Bạn nên vào một Group nào đó để có những hổ trợ không ít thì nhìu về kinh nghiệm và các tool để bạn chiến Ptu..bạn có thể vào hội anh Kai..có hổ trợ tool cho bạn ^^ Thân :)

bạn đăng ký link của mình đi nhận mình làm sư phụ mình chỉ cho

1 ngày của mình đây , dạo này bận quá đi làm suốt chẳng có thời gian nhiều nên đành nghỉ xơi 1 thời gian

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
Lọc khoảng 50 4r views cao - Ngày reply 5-8 lượt - Mỗi lượt 2-4 films $2 - $3 còn được nói chi $1 bạn! Nhưng mà mất thời gian thôi

Cám ơn ý kiến các bác, em post khoảng 100 forum luôn, nhưng không reply chỉ post topic mới thôi, như vậy có ổn không các bác?
Trời post tay là bạn phải reply chứ như vậy bài bạn mới nhiều lượt view.chử post top pic mới thì ko an thua đâu bạn.lên kiếm khoang 50 -70 4rum mà không auto được + thêm nhiều người xem thì post tay.còn 4rum nào auto được thì bạn dùng auto.auto mình thấy lượt view toàn 0 với 1 hầu như ít người xem.cứ cắm auto ngày kiếm đc bao nhiêu lượt dow thì lượt.chủ yếu vẫn là mấy forum post tay của bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week