Suggest PP đã ver muốn add thêm thẻ

ohmygoat

Junior
Reactions
90
MR
0.215
Tình hình là em có con PP đã ver qua thẻ Trustcard, giao dịch mua bán nhiều rồi (nhỏ lẻ) chủ yếu mua host và domain. Thẻ visa trust kia không được phép nạp thêm tiền vào tài khoản nữa. Số là cần $ trong PP nên định mua nhưng sợ tình hình limit ngày càng nhiều nên muốn add thêm thẻ khác vào.

Các bác tư vấn hộ em nên làm thẻ nào tiết kiệm, khi add có cần chú ý gì về họ tên, địa chỉ ... không? Sau này fund tiền từ thẻ này vào PP đồng thời làm thẻ chính và with về liệu có bị limit không

ai biết chỉ bạn ấy kìa, mình cũng tính add thẻ mới mà ko biết có cần veri ko

add rồi, vẫn phải có bước confirm card, tức là call lên bank hỏi 4 số code của PP. PP chưa ver thì khi add card là hành động ver, còn PP đã ver thì khi add card mới phải confirm card mới add vào, hình thức như lúc ver thôi

Em đã đổi mã pin rồi, tiền có nhiều trong TK rồi, sao add vào paypal nó báo không nhận nhỉ? Có phải đợi 1 ngày để add không ạ?

theo mình acc pp của bạn đã ngon nghẻ như vậy rồi thì đi mua pp nguồn tốt là ok thôi. còn việc add thêm thẻ mình chưa thử vì trước giờ xài 1 visa thấy rất ổn. nhưng trong những nguyên nhân gây limit có cả thẻ tín dụng. bạn thử hình dung bạn add 2 thẻ họ tên khác nhau vào pp họ có nghi ngờ mà cho bạn ăn mít ko. vấn đề này bạn nên hỏi các cao nhân xài pp lâu đời thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week