PP lại limit, chán quá, bác nào cứu em với :((

UP ảnh kiểu gì vậy lại đi bác này hôm trước tư vấn with cho mình đây mà, up hộ bác :D

Upvote 0
1. Làm cái visa add vào.
2. 3. Buôn bán gì mà nó đòi bằng chứng chuyển hàng và hóa đơn đấy, có thì scan ảnh gửi cho nó

Upvote 0
1. Làm cái visa add vào.
2. 3. Buôn bán gì mà nó đòi bằng chứng chuyển hàng và hóa đơn đấy, có thì scan ảnh gửi cho nó
Ko buôn bán gì cả, nó tự nhiên limit yêu cầu hóa đơn với cả bằng chứng em pó tay, visa thì đang làm, 1/3 này nó hẹn đến lấy, mà add vào lỡ nó vẫn limit thì uổng cái thẻ lắm :(( Bác nào có cách gì chắc cú add thẻ + cứu được thì cứu em với :S

Upvote 0
nick mới reg có quá nhiều gd trong 1 ngày hoặc do log ip # trong cùng 1 ngày.

Mình chưa login 2 máy khác nhau cùng 1 ngày lần nào, bạn có thể thấy hình đó, đâu có quá nhiều giao dịch 1 ngày đâu, ko thể đỡ được PP nữa rồi

Upvote 0
bọn pp h nó siết chặt những gd ở vn rồi vì sao ử, google thì biết.
h những acc mới reg nhận tiền từ site + người # chuyển đến thì ko sao,
nhưng cứ bn cho ref hay chuyển tiền đi là pp nó viện cớ litmit ngay, như ảnh trên cậu có 2gd chuyển đi...

Uh, mình RB cho mem chơi PTC trong hội mình mà, Personal payment, như vậy là bt chứ đâu có gì bất thường đâu, mình pó tay với PP luôn rồi đấy, quá chán, quá nản, mà chơi PTC nên bắt buộc phải dùng PP, ko dùng ko được, thế mới khổ

Upvote 0
bọn pp h nó siết chặt những gd ở vn rồi vì sao ử, google thì biết.
h những acc mới reg nhận tiền từ site + người # chuyển đến thì ko sao,
nhưng cứ bn cho ref hay chuyển tiền đi là pp nó viện cớ litmit ngay, như ảnh trên cậu có 2gd chuyển đi...
tơ không có dg chuyển đi nhưng cũng bj limit như cậu này hjx , dm thằng pp .
câu xemcua tớ nek hjx http://mmo4me.com/showthread.php?100933-the-nay-co-phai-bi-180-day-roi-khong-pro-giup-minh-voi

Upvote 0
cậu vẫn không hiểu ah...
nôm na dễ hiểu như này nhé...
các gd đến từ vn thường số tiền rất ít như ở trên là $0,15 và $0,6 mà lại là free.
thì bọn pp nó lấy tiền đâu bỏ vào mồm mấy nghìn nhân viên đang làm việc cho nó... ( fee giao dịch )
litmit là 1 kiểu quỵt tiền công khai đó.
như mấy hôm gần tết ý 1 loạt acc pp vn forum bị limit không có lý do ấy, ae forum ức mà không làm j đc...

Giờ phải sao ta :SSSSSSS

- - - Updated - - -

add card vô + vô site ptc chụp proof được pay gửi cho nó

Card em đang làm, 1/3 này mới nhận được, add thì e sẵn sàng thôi, nhưng 2 cái dưới, ko biết là GD nào thì sao biết được để biết hả bác, bác có kinh nghiệm xem giúp e được ko. E bị limit 180 ngày, gưi cho nó proof + gửi mail nó ko chấp nhận thế là 180 ngày 1 acc ver hơn 2 năm, sợ bọn này quá đi mất

Upvote 0
Giải thích cho nó là chơi ptc, đưa tên site lên...đợt tớ cũng bị thế này, tớ vào paint làm cái ảnh rồi đánh chữ vào, nội dung: "tiên sư bố mày, bố chơi PTC thì lấy éo đâu ra proof of delivery" vài hôm sau là hết limit :)

Upvote 0
Giải thích cho nó là chơi ptc, đưa tên site lên...đợt tớ cũng bị thế này, tớ vào paint làm cái ảnh rồi đánh chữ vào, nội dung: "tiên sư bố mày, bố chơi PTC thì lấy éo đâu ra proof of delivery" vài hôm sau là hết limit :)

Cho em cái mẫu của bác với, con PP ver 2 năm của e, bị limit như này, sau khi contact trình bày hôm sau nó permantly 180 ngày luôn, tsb nhà nó

Upvote 0
thì giải trình thôi nó thấy hợp lý nó gỡ cho, mà mình thấy có dịch vụ vcc ảo đó, mau cái 8$ mà ver cho lành :D, làm cái thẻ vừa lâu vừa tốn 200k mà xong vứt đó chả có mấy xu àm xài, rút tiền bằng cc fee vc >"<

Upvote 0
Limit 180 ngày , có dòng this limit cannot be appealed thì tuyệt đối k add card, add xog acc vẫn limit, còn mình thì mất cái card @@

Chưa, PP mình chưa bị 180 ngày, nó đang yêu cầu 3 mục kia thôi.
Mai lấy thẻ visa có thẻ add vào rồi, ai có thể tư vấn, xử lí được cho e 2 mục trên thì giúp đỡ với, bump

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,523
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back