Request pp us unver send tiền về pp vn ver liệu có ăn mít

terink79

Hero
Verified
Reactions
803
MR
0.140
pp us unver send tiền về pp vn ver ( về trust của pp vn - giao dịch đủ thể loại mua bán trên mạng, ebay, ngay cả tranh chấp trong giao dịch với seller tự create invoice và win, được refund lại tiền)
+ có đóng fee
+ nguồn tiền sạch từ các site cpm
Liệu có nguy hiểm ko các pro? Sợ nó cho ăn lá mít :p

để add mail ngon hơn bác
là sao bác. pp us tớ tạo unver mà. nhận nhỏ lẻ mấy cái min rồi chuyển qua pp ver vn :confused: đang lo. hay là dùng pp vn add mail rồi nhận từ CPM. nhận xong xóa mail trong pp ver vn :( rồi lại add tiếp :rolleyes:

bạn có biết không, paypal nó cũng có kì.
mỗi lần đến tháng thì tính nết nó thay đổi và mọi chuyện sẽ xấu đi trông thấy :D

Chán nhỉ :( giờ lấy pp vn ver add mail nhận rồi ít hôm lại remove rồi add mail mới nhận :D :cool:
Chắc không ăn lá mít đâu. :mad::confused:

là sao bác. pp us tớ tạo unver mà. nhận nhỏ lẻ mấy cái min rồi chuyển qua pp ver vn :confused: đang lo. hay là dùng pp vn add mail rồi nhận từ CPM. nhận xong xóa mail trong pp ver vn :( rồi lại add tiếp :rolleyes:
cách này cũng dc hoặc add mail sell cho mình

cách này cũng dc hoặc add mail sell cho mình
pro cho mình hỏi. giờ mình lỡ add mấy cái mail kia vào pp us unver rồi.
Giờ log lại pp us unver xóa mấy mail kia đi. rồi đợi vài hôm add lại con pp vn ver có bị gì không nhỉ o_O

pro cho mình hỏi. giờ mình lỡ add mấy cái mail kia vào pp us unver rồi.
Giờ log lại pp us unver xóa mấy mail kia đi. rồi đợi vài hôm add lại con pp vn ver có bị gì không nhỉ o_O
e add vào lun k chờ gì và vẫn chưa ăn Mit tới giờ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom