PP ver bị dòng này là sao? Mình dùng trustcard để ver

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000

Mới log in vào pp nó hiện lên thế
Cách giải quyết như thế nào và ko giải quyết liệu có limit ko?
:binhsua36:Thank các pro pp ạ

úi mình cũng bị i xì... nhưng sau 1 ngày nó mất,,, giờ log vào nó hiện lên một cái bảng to hơn, đại khái cũng giống như vậy.
Có trang mình đăng ký thành viên bắt điền thẻ visa trustcard vào nó bảo là thẻ của bạn đã dc dùng @@

up cho cao nhân vào giúp

chụp thêm ít bên trên vs ít bên dưới đi wind :m193:
hình như chỉ là banner vô hại :m058:

bên trên và bên dưới bình thường như các acc khác tiền vẫn nhận và chuyển bình thường stt vẫn là Veried! Nói chung chỉ có cái banner này thôi
Lúc vừa log vào còn 1 cái chà bá nữa :binhsua51:

Cái này là bạn ver nhưng mà k có tiền trong credit card nên cái giao dịch đó bị hủy. Dạng như vậy, lúc trước mình ver acc PP thử với thẻ Visa Debit của TCB mà trong card không đủ tiền mà không biết, sau đó log in vào nó có thông báo như vầy.

Nói chung là không sao cả, bạn check xem acc đã ver chưa, nếu chưa thì đích xác kết quả là như trên rồi. :m093:

Cái này là bạn ver nhưng mà k có tiền trong credit card nên cái giao dịch đó bị hủy. Dạng như vậy, lúc trước mình ver acc PP thử với thẻ Visa Debit của TCB mà trong card không đủ tiền mà không biết, sau đó log in vào nó có thông báo như vầy.

Nói chung là không sao cả, bạn check xem acc đã ver chưa, nếu chưa thì đích xác kết quả là như trên rồi. :m093:

Acc đã ver rồi bạn à vẫn chuyển với nhận tiền đầy đủ nó vẫn trả lại tiền ver 1.xx$ cho mình, hi vọng ko có gì xảy ra cũng 24h rồi sắp tới nhận tiền net nên hơi lo

thường thì bạn có thể gọi số support để hỏi tại sao lại decline, tuy nhiên số 1900xxx là phải trả tiền đó nhé, lưu ý kẻo bị mấy em tổng đài nó câu giờ để lừa tiền

Luôn tiền đây tư vấn cho mình luôn

Mình cũng bị hình y như bạn mod. Mình dùng techcombank visa. trong tài khoản có 165k và xác nhận nó rút 1.95$ xong ver luôn.
Hôm sau mình log vào pp thì nó hiện lên cái hình như bạn nói và kèm them 1 email là (your recent transaction has been declined. )
Và trong pp có 1 cái refund 1.95$ về ngân hàng lại cho mình thì phải. Mình ko biết sao luôn!
Xong mình loay hoay trong pp 1 lúc sau nó quất limit. Thế là xong giờ nó bắt xác nhận proof address!
Haiza giờ làm sao đây huhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week