Matrix PRO Fastcashmega.com (FCM)==>tư vấn

Status
Not open for further replies.

FCM2013

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình là newbie...Thấy site này sống lâu...mà giờ muốn dep vào...thì có được không..??

ai pro chỉ giúp dùm nhé.....

Cảm ơn...

deep thì deep chứ gì mà ko được em nó vẫn ổn định chứ có gì đâu mà ngại

Mình là newbie...Thấy site này sống lâu...mà giờ muốn dep vào...thì có được không..??

Cảm ơn...
Tùy thuộc quyết định của bạn thôi! đâu ai biết trước điều gì, mình đang cần 1 downline, nếu chọn mình support nhiệt tình và RB 100%! Bạn cứ cân nhắc suy nghĩ trước khi chơi!

Cảm ơn...

mình tuyển ref FCM nên ủng hộ bạn DEP :))
đùa thôi chứ mình vẫn mới dep vài trăm đây.. có j phải soắn.. tiền vẫn về đều.
có chơi thì pm refback 100%

Cảm ơn...

theo ta , là bán lúa mà mua nếp ăn nè :binhsua07:

Có một vài hình thức lừa đảo mới xuất hiện,mong các bạn bỏ chút thời gian cập nhật.

1/.Gần đây các thành viên của WCA & ProfitClicking đã nhận được email với tiêu đề : Your Money Will Be Paid!

Nội dung của thư này nhằm mục đích chính :
-Lừa thành viên của hai site này tạo API (real link)trong tài khoản LR cá nhân-->tiền của bạn sẽ tự động chuyển hết sang tài khoản LR của kẻ lừa đảo mà không thể đòi lại được.
-Ăn cắp mật khẩu (fake link)-->Ăn cắp $$$.

Kẻ gian lợi dụng tâm lý nóng lòng muốn rút tiền của các thành viên khi site chi trả quá chậm chạp,không ít người đã sập bẫy!Nếu bạn nhận được thư lừa đảo kiểu này hãy cho chúng vào SpamBox (report-spam).
Hiện BannersBroker cũng rơi vào tình trạng chậm chi trả (Lỗi do phía Pz chứ không phải tại BB-tôi vẫn nhận được $$$ qua thẻ BB Master Card),nên không loại trừ trong thời gian tới sẽ có email kiểu này.
Các thành viên BB lưu ý!

2/.AVO vs PerfectFinace là hai site HYIP tương đối tốt gần đây,tuy nhiên chúng đã tới ''cực hạn'' nên tung ra chiêu cuối : lãi suất shock 15%/ngày trong vòng một tuần và hoàn cả gốc!
Đầu tiên là AVO sau đó PF học theo,không loại trừ các site HYIP về sau cũng bắt chước.Bạn nên nhớ điều này nếu vẫn muốn chơi HYIP.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week