Ask Pro nào cho em hỏi thăm về việc clip tự nhiên bị tắt kiếm tiền ạ

kakalat1

Junior
Reactions
47
MR
0.007
Clip của em vừa bật kiếm tiền được 2 ngày được khoảng 1k view, lúc đầu Ga cho bật kiếm tiền bình thường, tự nhiên hôm này vào nó mất hình đồng tiền màu xanh và khi vào clip chỉnh nó mất hẳn cái khung monitezd luôn ạ, trạng thái của em thì vẫn 3 chấm xanh bình thường. trước đây có clip cuả em nó cũng tự tất như vậy, sau đó nó lại hiện lên lại,không hiểu vậy là sao ạ?? bro nào có kinh nghiệm giúp em với. :(:(:(:(

Video có nội dung khiêu dâm,bạo lực,kinh dị j không bạn? Nếu có thì khả năng bị report, Sẽ sớm nhận được mail và delete video

Video có nội dung khiêu dâm,bạo lực,kinh dị j không bạn? Nếu có thì khả năng bị report, Sẽ sớm nhận được mail và delete video
KHông bro ơi, em post mấy cái game show đó mà, em thấy thiên hạ post rầm rầm, mà trước có lần em cũng bị tắt giống vậy, mất hẩn khung monitezed luôn, sau đó tự nó hiện đồng tiền xanh trở lại, em không hiểu luôn.

Ờ hôm qua mình cũng bị delete 1 video ,nó kêu nội dung bạo lực :( . Mợ nó bt ko sao,seo lên top phát dính luôn

Clip của em vừa bật kiếm tiền được 2 ngày được khoảng 1k view, lúc đầu Ga cho bật kiếm tiền bình thường, tự nhiên hôm này vào nó mất hình đồng tiền màu xanh và khi vào clip chỉnh nó mất hẳn cái khung monitezd luôn ạ, trạng thái của em thì vẫn 3 chấm xanh bình thường. trước đây có clip cuả em nó cũng tự tất như vậy, sau đó nó lại hiện lên lại,không hiểu vậy là sao ạ?? bro nào có kinh nghiệm giúp em với. :(:(:(:(
Mình cũng vừa bị . từ tối h đến mình up 3 clip , 2 clip bị nội dung thứ 3, 1 clip bị chặn ở 1 số quốc gia. và 10 phút sau, tài khoản bị bắt kiếm tiền . xem mail thì cho biết tài khoản adsense của bạn bị khóa hay bị chưa khởi tạo. và bắt đầu đăng ký adsense lại. hiện đang chờ xác nhận đơn :)) đau răng ông google =))

Bạn bị mấy thèng trẻ trâu cắm cờ nên mới bị diss kiếm tiền viedo đó nha. Tốt nhất là không chơi với Việt Nam trẻ trâu nhiều lắm:(

Do 1 nguyên nhân thôi : do video của bạn vi phạm luật của youtube hoặc nghi ngờ là vi phạm luật, nên video đó bị tắt kiếm tiền hoặc đang được kiểm duyệt
Theo như bạn nói, nếu video của bạn mất đồng tiền màu xanh thì có 2 khả năng
1 là đồng tiền màu xanh như bạn nói được thay bằng dấu chấm than, để kiếm tiền bạn phải cung cấp bản quyền thương mại
2 là bạn vi phạm bản quyền, đồng tiền màu xanh của bạn mất đi và video của bạn có dòng chữ Nội dung thứ 3 trùng khớp, hoặc là video bị chăn ở 1 số quốc gia

Do 1 nguyên nhân thôi : do video của bạn vi phạm luật của youtube hoặc nghi ngờ là vi phạm luật, nên video đó bị tắt kiếm tiền hoặc đang được kiểm duyệt
Theo như bạn nói, nếu video của bạn mất đồng tiền màu xanh thì có 2 khả năng
1 là đồng tiền màu xanh như bạn nói được thay bằng dấu chấm than, để kiếm tiền bạn phải cung cấp bản quyền thương mại
2 là bạn vi phạm bản quyền, đồng tiền màu xanh của bạn mất đi và video của bạn có dòng chữ Nội dung thứ 3 trùng khớp, hoặc là video bị chăn ở 1 số quốc gia

Àh nó bật kiếm tiền lại rồi các bro ơi, không của em là không thuộc 2 cái nào giống ở trên hết, không có cảnh báo nội dung gì cả chỉ là tự nhiên nó mất hẳn hình đồng tiền, khi vào edit cũng mất hẳn phần monitezed luôn,sau đó khoảng vài ngày nó lại hiện lên. theo em nghĩ có thể chỉ có 1 khả năng là video nào mình mới post lên, đang tăng view nhanh mà tới ngày GA nó chốt tính tiền nó tạm tắt đi, không biết có phải không.

ah tiện thể các bác cho e hỏi với, dạo này e up clip nào lên cũng ko bật kiếm tiền dc, bật là nó ra dấu chấm than, các bác biết nguyên nhân giúp e với :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week