Pro Nào Code tool gogetsome giùm anh em với

bankphat

Senior
Reactions
405
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Có pro nào code giùm cái tool auto starword captcha gogetsome mà ko ảnh hưởng tới chuột không giúp anh em với , nó ko cho làm trên soft nhưng dc mở 2 trinh duyệt khác nhau để làm :binhsua58:, có 1 bác trong from
đưa đoạn này

VERSION BUILD=7601105 RECORDER=FX
URL GOTO=http://62.75.222.209:8080/?settings
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:Start<SP>work
WAIT SECONDS=3

tuy nó chạy nhưng tới khi Startwork vào đc chổ để nhập code rồi tự nhiên nó lại quay lại trang chủ và start lại tiếp hix

- - - Updated - - -

bác pro nào tạo đc cái tool hay chỉnh sữa lại đoạn code trên giúp anh em captcha với nhé thks rất nhìu :binhsua166:

mình không chơi gogetsome, up cho pro IT vào giúp nào :binhsua48:
thks cậu up cho pro vào xem chắc cái này các pro IT chỉ mất vài phút để code (đoán đại nếu phức tạp quá đừng chửi mềnh nha)....:binhsua58:

Chủ thớt ngu vãi cả L .O .. N .:m011:Khi có code thì nhấp vào stop ,chứ để đó nó chỉ start thôi!!!!!!!!!!:lac:

Chủ thớt ngu vãi cả L .O .. N .:m011:Khi có code thì nhấp vào stop ,chứ để đó nó chỉ start thôi!!!!!!!!!!:lac:
~~! clone vào chữi nữa bó tay , cũng canh như chú nói rồi nhấp vào stop nó delay vài s rồi qua start lại tiếp nó mới stop ~~! , với lại 1 bên auto start web , 1 bên là auto lick chuột để làm 2 trinh duyệt thưa chú....

~~! clone vào chữi nữa bó tay , cũng canh như chú nói rồi nhấp vào stop nó delay vài s rồi qua start lại tiếp nó mới stop ~~! , với lại 1 bên auto start web , 1 bên là auto lick chuột để làm 2 trinh duyệt thưa chú....

kaka ! chú tham quá.

Chỉnh Wait second = 5 đi.

chỉnh thử rồi vẫn vậy cậu ^^! , có cách nào nữa ko chỉ mình với cậu :D , tính làm 3 ID 1fiefox ,1 chorm , 1IE :))
lại ngu vãi .sao mình làm được nó đe .o lam được vậy nhỉ ?

chỉnh thử rồi vẫn vậy cậu ^^! , có cách nào nữa ko chỉ mình với cậu :D , tính làm 3 ID 1fiefox ,1 chorm , 1IE :))

Người khác muốn làm 1 acc đã khó. cậu muốn làm 3 trình duyệt. vãi quá.

loài nhà khỉ đã xuất hiện ?
thằng này khùng hay nói tiếng tây tau đọc mà dell' hiểu gì =))

- - - Updated - - -

vịt vào k giúp bankphat hay bó tay rồi :m071:

p/s: b nào mún chiến > 10id cũng dc, firefox có chế độ multi profile mà =))

thi đã nói. nếu chỉnh 5 giây ko được. cứ chỉnh lên nữa, 7 - 10 giây. cho đủ thời gian nhấn Stop là được.

code vậy là được rồi, chỉnh lên 5,6s là đẹp, để 3s ko stop kịp đâu :D (m` để 5s)

:binhsua172: pà kon xài code mà không thank chủ thớt code nha !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week