pro offer mmo vào hết đây giúp em 1 câu hỏi hắc búa với

maixuankhanh

Junior
Reactions
28
MR
0.000
em đang làm cái trang sharecash.org.em đã upload file lên lấy link rồi lấy sock face ip để tải.theo em biết thì tải được là có tiền.nhưng khi em ấn vào link thì 1 đống quáng cáo bay ra.nào là iphone iphiệc xem chóng cả mặt.không thấy chỗ tài đâu.có hỏi mấy anh thì mấy ông nói làm off đi là tải được.thực sự mình khong biết làm off nghĩa là gì.mọi người có thể tối giản cái làm off bằng cách bây giờ mình nên làm gì để tải được không

em đang làm cái trang sharecash.org.em đã upload file lên lấy link rồi lấy sock face ip để tải.theo em biết thì tải được là có tiền.nhưng khi em ấn vào link thì 1 đống quáng cáo bay ra.nào là iphone iphiệc xem chóng cả mặt.không thấy chỗ tài đâu.có hỏi mấy anh thì mấy ông nói làm off đi là tải được.thực sự mình khong biết làm off nghĩa là gì.mọi người có thể tối giản cái làm off bằng cách bây giờ mình nên làm gì để tải được không
Amen, thôi bạn vào mục offer tìm hiểu cách làm offer đi, chưa biết gì hết mà đã mua sock làm offer à cậu? Hix

click vào mấy cái iphone ấy. rồi nó ra trang mới, là mình đang làm off đấy.

thôi mất tiền rồi. tự tìm hiểu mà lấy lại tiền thôi. rồi có khi thành pro luôn

click vào mấy cái iphone ấy. rồi nó ra trang mới, là mình đang làm off đấy.
kết nhất anh này.hóa ra cái ý gọi là làm off.nhưng anh ơi cái của em nó bắt điền thông tin mỗi sdt :(

đến bước cuối rồi mà mấy anh cứ nói làm off làm khó hiểu.nói thẳng là kích vào điền có phai xong không.khổ nỗi cái của em k có gì mà diền

kết nhất anh này.hóa ra cái ý gọi là làm off.nhưng anh ơi cái của em nó bắt điền thông tin mỗi sdt :(
hic, bó tay cho NB, cậu fake IP nước nào mà ra số dt vậy, poland hay Fr... vào mục offer tìm hiểu đi nào

đến bước cuối rồi mà mấy anh cứ nói làm off làm khó hiểu.nói thẳng là kích vào điền có phai xong không.khổ nỗi cái của em k có gì mà diền

không có info thì làm sao mà làm được offer, fake IP nước nào thì lấy info của nước đó mà làm.

"có hỏi mấy anh thì mấy ông nói làm off đi là tải được.thực sự mình khong biết làm off nghĩa là gì.mọi người có thể tối giản cái làm off bằng cách bây giờ mình nên làm gì để tải được không"
anh nào tốt với thớt quá vậy,cám ơn anh ấy đi thớt
thớt fake mà trúng iphone ipad i đê i pê i tê gì đó thì sock trùng rồi thớt ,thay sock khác vào làm
mà thớt làm trang đó nó sẽ ko trả tiền đâu
thớt nên kiên nhẫn hỏi ai đó mà thớt quen để hỏi về cách làm,còn ko thì chơi vơi,mua sock vào sẽ tốn tiền :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom