Ask Pro seosprint vào giúp mình tý nhé

hellboy211

Hero
Reactions
277
MR
0.022
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
có thể dùng 1 acc seosprint trên 2 máy cùng 1 ip được không???
Vì có 1 line mà có 2 người làm không biết thế nào
Hậu tạ bằng thank nhé

Last edited by a moderator:
không được cậu ơi, sẽ có 1 acc đóng phạt

Ôi zooiw`. 1 Máy mình treo 10acc 1IP còn dc chứ nói gì 2 máy. Có điều treo 1 máy thì k dc trùng cookie k thì phạt 10rup ngay. Bạn treo 2 máy thì k lo. Nhưng khi làm job thì k dc làm job giống nhau. vì cùng ip chủ job từ chối thì toi.
Đang kiếm 10acc nữa treo để đọc mail đây
P/s: Nhớ thanks:))

Có cách này cho chủ pic làm 2 máy cùng 1 lúc đây: VD list có 100job thì mays1 làm từ 1 trở đi. máy 2 làm từ 100 trở về.khi nào gặp nhau ở job nào đó thì dừng lại,reset IP rồi làm tiếp. Như vậy cả 2 có thể làm cùng lúc mà k vấn đề gì hết.

Có cách này cho chủ pic làm 2 máy cùng 1 lúc đây: VD list có 100job thì mays1 làm từ 1 trở đi. máy 2 làm từ 100 trở về.khi nào gặp nhau ở job nào đó thì dừng lại,reset IP rồi làm tiếp. Như vậy cả 2 có thể làm cùng lúc mà k vấn đề gì hết.

thank đã rõ hehe. thế là yên tâm làm thôi

Đào mộ cái topic này để hỏi các pro xíu.

1 máy chơi nhiều acc seo có sao ko? Như mình thì dùng 2 trình duyệt, cùng 1 lúc vào cả 2 acc trên 2 trình duyệt đó (1 acc không làm job ạh)
Mấy hôm nay vẫn vào vậy ko bị gì, nhưng có người bảo nó để 1 thời gian theo dõi rồi mới phạt và ban acc, làm mình hơi run.
Pro cho ý kiến với ạh :-s

Đào mộ cái topic này để hỏi các pro xíu.

1 máy chơi nhiều acc seo có sao ko? Như mình thì dùng 2 trình duyệt, cùng 1 lúc vào cả 2 acc trên 2 trình duyệt đó (1 acc không làm job ạh)
Mấy hôm nay vẫn vào vậy ko bị gì, nhưng có người bảo nó để 1 thời gian theo dõi rồi mới phạt và ban acc, làm mình hơi run.
Pro cho ý kiến với ạh :-s

cậu login cùng 1 lúc 2 acc trên cùng 1 IP thì dù là 2 trình duyệt khác nhau thì vẫn ăn phạt nha cậu,chỉ là sớm muộn thôi,

thế còn ý kiến của bác này thì sao ạh ?! trái với bác hikaru ạh :-s

có thể dùng 1 acc seosprint trên 2 máy cùng 1 ip được không???
Vì có 1 line mà có 2 người làm không biết thế nào
Hậu tạ bằng thank nhé
mình xin dc nói thế này
nếu 1 acc đăng nhập cùng lúc trên 2 máy cùng ip nếu dùng khác trình duyệt thì có thể bị ban (cái này chưa thử )
còn nếu 1 acc mà đăng nhập vào 2 máy cùng 1 ip mà máy kia off thì ko bao giờ bị ban , bình thường ;))
ta đây dcom 3g . 1 máy 8 acc :)) vkl

Cậu chưa đọc kỹ rồi. kia là người ta chơi 2 máy 1 acc chứ ko phải như cậu 1 máy 2 acc nha
theo bác ghotzer nói vậy thì 2 máy thì vẫn cùng ip, cùng thời điểm đó thôi

mình thấy khác trình duyệt thì cũng như khác máy thôi mà, ko bị lưu cookie lẫn lộn là đc

thực tế thì mình đã log 2 acc cùng luc như vậy, chơi cả tuần nay rồi mà chưa bị gì :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom