Help profit 1000%/week

jetleeacb

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Hnay show profit lên cho các anh em chiêm ngưỡng và cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm..

Attachments

411 KB · Views: 317
em trade như thế này có được không các bác, cũng đang nghiên cứu món này mà đang còn gà quá mong các pro chỉ dạy thêm

trời, nạp 900$ ăn 9000$, bác này chơi lot theo cấp số cộng, ăn tiền theo cấp số nhân, thật là pro, phấn đấu nhé bác:m135:.

Last edited by a moderator:
- bạn cho yahoo được không bạn. mình có vài thắc mắc muốn hỏi mộ chút.:binhsua162:

ý kiến cá nhân mình 1 tuần 1000% là hơi ảo và cứ cho nó là thật thì theo mình lên bờ và cũng xuống ruộng thôi
vì một điều rất đơn giản lãi tỉ lệ thuận cùng với nguy hiểm.ah còn 1 điều nữa nếu mà giữ được như vậy thì sau 1 năm sẽ thành tỉ phú $ rồi
hân hạnh cho VN ta!
các bạn dừng quá ham hố,

em trade như thế này có được không các bác, cũng đang nghiên cứu món này mà đang còn gà quá mong các pro chỉ dạy thêm
View attachment 17808

quá tốt rồi bạn nhưng cái quan trọng nhất là sự ổn định bạn à
nếu bạn có thể kiểm soát lãi mỗi ngày chỉ ở mức 5-10% vốn nhưng rất ổn định qua tuần này và tháng sau cái đó mới là quyết định
Đừng quá vội mừng nếu 1 ngày bạn lãi 300% vì có thể ngày mai bạn sẽ cháy.Kể cả các pro cũng vậy giữ được sự ổn định không hề dễ chút nào

View attachment 17808

Mình từng trade demo và còn kinh khủng hơn thế này... Nhưng khi trade live thì thua lỗ rất nhiều... Bạn hãy cố gắng thêm nhé !

- - - Updated - - -

Hnay show profit lên cho các anh em chiêm ngưỡng và cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm..

Bạn trade tốt thật... Nhưng trade này ko mang lại lợi nhuận lâu dài và bền vững... Bạn hãy tìm hiểu về quản lí tiền trước nhé... Mình đã từng có lần trade kiểu này, và 1 lần thất bại, mất gần hết... Chúc bạn thành công !

View attachment 17808

DEMO detected........
Muốn thành pro trader thì phải có tinh thần thép(medal mental), ko có cảm xúc (no emotion). Nhưng phàm là con người, ko có cảm xúc hóa ra là robot ah`, nên kiềm chế dc nó càng nhiều càng tốt

Forex vẩn chạy theo 1 quy luật của nó đó các bạn, thỉnh thoảng nó vượt qui luật là bị ảnh hưởng của tin tức, về PPKT thì mình chỉ áp dụng Fibo, RSI (2 cái này là chính để vào lệnh), và các công cụ phụ như stock, ichimoku, par, và trendline... . Còn phải kết hợp PP cơ bản, đó là thông số kinh tế, và xem bình luận của các chuyên gia ở diển đàn nước ngoài.. họ sẽ cho bạn mức cản và hướng rất tuyệt...

sau 2 năm theo nó, bgio mình đã có thu nhật ổn định với nó . vì thế nay sẽ chia sẽ phương phát chơi, và kinh nghiệm chơi của mình,nhưng khi nào đủ tầm 20 bạn tham gia mình sẽ chỉ cho các bạn 1 lần, ko phân biệt new hay old , ai ccosaam huyết đều được

đánh demo chỉ nên đánh từ 5-10$ là thật nhất, các bác đánh demo mà toàn chơi mấy chục ngìn USD là ko nên, vì với hàng chục ngìn USD như vậy, sức chịu đựng của tài khoản rất lớn, nên thực tế một chút

- - - Updated - - -

Forex vẩn chạy theo 1 quy luật của nó đó các bạn, thỉnh thoảng nó vượt qui luật là bị ảnh hưởng của tin tức, về PPKT thì mình chỉ áp dụng Fibo, RSI (2 cái này là chính để vào lệnh), và các công cụ phụ như stock, ichimoku, par, và trendline... . Còn phải kết hợp PP cơ bản, đó là thông số kinh tế, và xem bình luận của các chuyên gia ở diển đàn nước ngoài.. họ sẽ cho bạn mức cản và hướng rất tuyệt...

sau 2 năm theo nó, bgio mình đã có thu nhật ổn định với nó . vì thế nay sẽ chia sẽ phương phát chơi, và kinh nghiệm chơi của mình,nhưng khi nào đủ tầm 20 bạn tham gia mình sẽ chỉ cho các bạn 1 lần, ko phân biệt new hay old , ai ccosaam huyết đều được

mình có tâm huyết nè bạn:binhsua168:

Demo và live là 2 cái khác nhau 1 trời 1 vực, luyện demo có 1 năm thì trade live cũng là số 0, vì forex bị chi phối khoảng 80% bởi tâm lý..

Demo và live là 2 cái khác nhau 1 trời 1 vực, luyện demo có 1 năm thì trade live cũng là số 0, vì forex bị chi phối khoảng 80% bởi tâm lý..

bạn sai rồi, chẳng ai lại phủ nhận demo không đem đến cái gì cho trade cả, tập tành để hiểu thị trường như newbike hay test system như trade, họ đều tìm đến demo

bạn sai rồi, chẳng ai lại phủ nhận demo không đem đến cái gì cho trade cả, tập tành để hiểu thị trường như newbike hay test system như trade, họ đều tìm đến demo

demo chỉ giúp làm quen với các công cụ thôi, và đúng là tâm lý chiếm 70-80%
dù bạn có phân tích giỏi nhưng tâm ko vững bạn sẽ thất bại nhanh chóng
Hãy rèn luyện tâm lý và quản lý tiền,

- - - Updated - - -

Quy luật gần như ko thay đổi đó là hình sin (có lên rồi sẽ xuống tạo ra hình sin tương đối)và cặp GU thường theo xung hướng nhất còn cặp EU thì thất thường nhất

Quan trọng nhất là xác định đinh và đáy của 1 hình sin.... nếu tính toán tốt thì xem như thành công 1 nữa . Mình chỉ trade duy nhất 1 cặp E/U ko ...

Các bạn đánh demo toàn đánh tk vài k, rồi đặt lệnh toàn vài lot với chục lot. Thử hỏi khi vào đánh real các bạn đánh tk real được bao nhiêu? mấy chục $? hay mấy trăm $? Bác nào khá khẩm hơn thì cũng chỉ được 1k đến 2k là cùng (mình nói trong phạm i diễn đàn mình thôi nhé, vì các trader ở diễn đàn mình chưa phải trader chuyên nghiệp).

Sự khác nhau là rất lớn. Tk demo dùng để test system thì còn được. Chứ dùng để luyện trình trade thì khó lắm. Nên bỏ ra 100$ mà đánh real để luyện tim thì sẽ tốt hơn. Nếu có cháy thì cũng coi như đó là học phí đi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week