Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

error404

Hero
Reactions
680
MR
0.100
Đợt trước Hydro (Project Hydro) AirDrop cho Free 222,222 Hydro Token Bác nào chiến nhiều acc bây giờ ngon :)

Hydro (Project Hydro) hiện tại đăng được vote để lên sàn coinex.com ( của China ) với vị trí TOP 1 -> sàn có tổng giao dịch hơn 1 triệu $$$/ 24h không tệ :)

Bác nào muốn nhận Free 500 Hydro Token sau khi list sàn thì làm theo hướng dẫn nhé :)

1/ Link : https://www.coinex.com/account/signup?refer_code=a57z2
2/ Sau đó click đăng kí như bình thường , kích hoạt email + SĐT -> sau khi làm đủ các bước , các bác sẽ được tặng 500 CET ( CET : đơn vị coin dùng để vote trên sàn Coinex )
3/ Vào link này để vote cho Hydro : https://www.coinex.com/vote

P/S: Chúc ae gặt hái nhiều $$$

Last edited:
sao mew tui 2 lần nhận 222222 add rồi mà vẫn là hiển thị 222222 chứ ko phải 444444 vậy các bác.

Con này nó cho nhiều quá nên 99% mọi người đều nghĩ nó là rác nên chả ai làm nhiều.Vớ vẩn chính vì thế nên lại ngon :v

Con này nó cho nhiều quá nên 99% mọi người đều nghĩ nó là rác nên chả ai làm nhiều.Vớ vẩn chính vì thế nên lại ngon :v
chuẩn bác :) với lượng vote top thì Hydro lên sàn là chắc chắn

If you missed our last airdrop, then you are in luck. Each person who votes will receive 1,000 Hydro tokens airdropped as a bonus from Coinex!
trong email nó lại nói thế này!

trong email nó lại nói thế này!
trong Coinex thì thế này "Get 1 FREE HYDRO for 1 Vote when the token is listed" :rolleyes: . chắc trên Coinex đúng , vì chỉ có 1 triệu token cho người vote ..... nếu 1k token /1 vote thì chỉ đc 1k vote

hic dc 1 acc, hồi đó nhớ làm vài ngày sau nó send về, thấy hơi rác rác nên ko thèm làm nữa. hic

Announcements

Forum statistics

Threads
421,021
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back