Matrix Proof MBC nóng hổi =))

Status
Not open for further replies.

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Quá chán nản với thằng MBC từ lâu rồi, lâu lắm không login vào acc và cũng chẳng check mail pp. Request chắc cũng phải 40 ngày rồi :D. Hôm nay vào tự dưng thấy nó trả tiền mình. Post lên đây cho anh em tiếp tục hy vọng nhé ;). Mình sắp gỡ đủ vốn rồi :(

Acc mình bây giờ thành free gần một tháng rồi, chẳng bao giờ click ads cả mà vẫn được chia lãi cách ngày :).

Last edited by a moderator:
good,chúc mưng cậu
mình cung~ còn dc ít, đang hy vọng thui

balance vẫn còn 1k1 nữa, max rút bây giờ có 100 thôi :-ss. Không biết rút bao giờ mới hết :))

balance vẫn còn 1k1 nữa, max rút bây giờ có 100 thôi :-ss. Không biết rút bao giờ mới hết :))
tháng pay 100 chak cung~ 1 năm hjx

CHúc mừng chú nhá chắc ăn ở có đức nên MBC nó PAY cho VN 1 người dụ gà vào làm 1 mẻ chăng :D 10 củ VND ôi mai gót

Chú còn ít tuổi hơn anh đấy.

Mình post lên để anh em chia vui thôi, chứ giờ này chẳng ai bỏ tiền vào đó làm gì đâu. Đầu tư vào MBC là một quyết định sai lầm của mình. Cùng thời điểm mình đầu tư MBC thì cũng đầu tư cả UI, bây giờ UI rủng rỉnh còn MBC thì :-ss

Nhìn cái proof mà thèm quá :(

Nhìn cái proof mà thèm quá :(

hic hic, phải thêm một cái đó nữa mới đủ vốn bạn ơi :((. Nếu số tiền đó mà đầu tư vào UI thì giờ này không những không phải ức chế và chờ đợi, mà còn được hưởng chỗ lãi hơn khoảng đó rồi :(

Mình cũng được pay 2 tuần trước. Giờ đang rút lần thứ 2, chờ 10 ngày rồi nên mình cũng gửi 1 ticker và nó hẹn ngày gửi lại tickker. (thử nghiệm lần 2). Nói chung là gửi thư thì nó trả lời trong vòng 24h giờ, sau đó tiền về sau 3,4 ngày.
ai rút tiền thì cứ đợi đủ 15 ngày làm việc thì gửi ticker là ok. Nếu gửi trước sẽ có ticker trả lời với lời hẹn vào 1 ngày cụ thể nào đó hãy gửi lại ticker. ^^
haha. mà nói thêm là ....hên xui nha. haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Mình cũng được pay 2 tuần trước. Giờ đang rút lần thứ 2, chờ 10 ngày rồi nên mình cũng gửi 1 ticker và nó hẹn ngày gửi lại tickker. (thử nghiệm lần 2). Nói chung là gửi thư thì nó trả lời trong vòng 24h giờ, sau đó tiền về sau 3,4 ngày.
ai rút tiền thì cứ đợi đủ 15 ngày làm việc thì gửi ticker là ok. Nếu gửi trước sẽ có ticker trả lời với lời hẹn vào 1 ngày cụ thể nào đó hãy gửi lại ticker. ^^
haha. mà nói thêm là ....hên xui nha. haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Mình gửi ticket chẳng thấy nó trả lời gì cả :|.

Đùng một cái pay tiền. Bó tay :(

Nói chung là gửi thì cứ gửi thôi, cứ thúc đít nó cho nó chịu khó làm việc ;))

con gờ ra tu lấy sân thớt :m121:

Mình gửi ticket chẳng thấy nó trả lời gì cả :|.

Đùng một cái pay tiền. Bó tay :(

Nói chung là gửi thì cứ gửi thôi, cứ thúc đít nó cho nó chịu khó làm việc ;))

haha. dù sao cũng chúc mừng chủ thớt nha. 1 tháng 10 triệu là ok rồi. :D. Thêm lần nữa là hòa vốn thì cứ rủng rỉnh 1 tháng 10 triệu ak hì. :D
pay lâu đỡ hơn scam chứ ^^. chủ thớt thật ra là "giả vờ" quên MBC cho thời gian ngắn lại. :D.

rút được với nó là quá hên rồi
chúc mừng nhé :binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,682
174,965
Latest member
tonyguy19

Most viewed of week