Spotlight Proof sau 2 tháng làm lại PTU anh em chém nhẹ

proboc

Senior
Reactions
179
MR
1.430

acc ULS >90$/day của em mới bị banned ko hiểu lý do :( em mới cày lại :(

clg ghê thế !! sao lại cứ show Proff nhỉ !! show để được cái gì !! càng show càng nát

Bác cho mình hỏi chút. Cái prof trên cùng là host nào ấy nhỉ? E nhìn mãi mà ko nhận ra là host nào. Còn những cái dưới thì nhìn phát là nhận ra ngay: FSV, FSN, ULS, WUL

Uk nhẩy. Thế mà ko nhận ra. Hehe. Tại thằng BS nó paid qua WMZ chậm lắm nên mình bỏ từ lâu rồi. Bạn nào có Paypal thì chơi ngon. Mình ko có nên đành chịu từ bỏ

Pro quá tiền tiêu xả láng rồi

- càng show, newbie càng nhìn , càng nhìn càng mún => đâm đầu vào PTU. Sau một thời gian ko đc như các pro thì chán nản nghỉ. Mình đã từng trải qua. :">

Mỗi người một con đường. Đừng thấy người ta kiếm được tiền thì cũng đâm đầu theo nhé. :D

Mình cũng nhìn proof nên đâm đầu vào PTU, hình như nhìn thằng zerocool thì phải :-j, nhưng mà bây h vẫn chưa bỏ mặc dù số tiền kiếm đc/day ít nhất là 2 số 0 =))

Càng show càng nhiều leecher, PTU càng đi xuống vì các site nước ngoài dần dần sẽ banned toàn bộ IP VN. Cứ cái tình trạng như hiện nay thì đó là điều ko sớm thì muộn thôi. Một số site như esoft.in,... đã làm rồi. Bro này chắc là 1 bro leech torrrent hoặc super spamer. hihi. Có post bên DA ko bạn?

Để tớ xung phong vụ này cho =))

NÀY THÌ PTU =))
Đang mún nhảy lầu !!!!

=.= bạn là quá pro rồi

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

hi hi mình không spam ko leech torrent , minh post blog của mình thôi :D

wow. blog của bạn là gì thế, warez hay 3x? cho mình post với ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week