Proxy fine bị connect liên tục

Status
Not open for further replies.
Reactions
6
MR
0.000
Mình dùng gói 17$, cả ip và share đều bị hiện tượng connect như sau:

Log vào khá nhanh, gõ cũng ok nhưng chỉ đc khoảng 2 phút sau là connect khoảng 50%, 1 lúc sau nữa thì dần connect và proco toàn bộ (trừ ip chính). Click lại thì chạy đc nhưng cũng chỉ đc vài phút sau là lặp lại hiện tượng như ban đầu, cứ như vậy hoài, mình ko dám gõ nữa vì sợ ăn ban :( có ai bị như mình và biế tnó bị gì ko giúp mình với :(

cũng đang dùng 1000 con, mà nó die quá trời luôn, fiền bác hoanvan chỉ giúp cho mọi người làm chung với...

cũng đang dùng 1000 con, mà nó die quá trời luôn, fiền bác hoanvan chỉ giúp cho mọi người làm chung với...
tui không còn sài Fine nhưng lúc trước xài toàn thấy t7,CN,sáng sớm T2 đều bị zj,cũng dễ hiểu mấy ngày đó proxy rất nhiều người xài nên mau yếu,die..gõ cap khi trùng nữa..như gaoffer nói rồi đó..mấy ngày đó mún cạp đầu tư thêm proxy private đi cậu..

bên đó có nói đây là proxy share. mỗi account chỉ khác nhau vài cái. khi xưa ông gì đó bán 0.2$ là bên đây. dần dần anh em cùng mua thì cùng làm cũng giống như là cùng lấy free proxy trên 1 trang vậy đó.trang đó cũng có bán private nhưng 3$/1con luôn .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week