PTC crebux.com Nghi vấn Admin người việt nam

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
Một mem giới thiệu site là ở phần lan

và site hoạt động vào ngày 5/12/2014

và làm thế nào chưa đầy 15 ngày có một Mod người việt đã có 1455 ref ? thành viên Golden được thuê tối đa 100 ref một lần, và khoảng cách giữa các lần thuê tiếp theo là 7 ngày mới được thuê tiếp

bác ấy bảo có cách lách luật mà, mai bác ấy làm video sẽ rõ thôi :D còn mình ngĩ đây ko phải admin việt đâu :p

mình cũng mong ổng lách được luật thuê nhiều ref như vậy để coi site nào xài mã nguồn này vào lách luật kiếm chút đỉnh :(

lách như thế liệu admin nó biết nó có band ko nhỉ ???

lách luật mà còn làm MOD , thế thằng admin nó ko nhìn ra có thằng nhiều ref bất thường à mà còn duyệt MOD :D

Nói chung admin VN hay nước ngoài cũng đc miễn ko scam sớm là đc :)

Mình có ông chú làm trong crebux tiết lộ là admin site này là người Việt, hiện đang học tập và làm việc ở phần lan nhé

mình có ông cố làm cho crebux tiết lộ là admin site này là người Lào gốc Việt, nhà ở Campuchia và hiện đang học tập và làm việc ở Phần Lan nhé :D

chồng admin này là bạn bố tớ vào một ngày ông đi xuất khẩu lao động sang hàn quốc làm vc thi gặp một người cùng làm chung cô này gốc phần lan và sau này ông này và cô này yêu nhau nên đưa về gia đình ở fanlan đê giới thiệu nhưng không ngờ ông người việt này lại gặp một cô gái xinh và giàu có hơn đó là admin site này sau đó 2 người hẹn hò và dẫn tới hôn nhân. vì vậy cuối cùng là chồng là người việt vợ là người phan lan nên mọi người hay thắc mắc là vậy đó :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week