PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
* Về thông tin của hội
PTC UNITED được thành lập ngày 10-02-2013 tại đây bởi mình (name & more info nhé
) với mục đích tập hợp tất cả người chơi PTC thành 1 hội thổng nhất cùng chơi PTC, cùng kiếm được nhiều tiền hơn từ PTC, tránh tối đa tình trạng bị scam trắng tay hoặc chỉ kiếm được ít tiền khi solo PTC 1 mình.

* Các lợi ích khi tham gia chơi các site PTC với hội

+) Các bạn sẽ được nhận chế độ ref back (RB) tốt nhất, công bằng nhất, ổn định và tự động vào mỗi cuối tuần, ko lo bị trắng tay nếu bạn chơi các site scam trước khi đạt minpay - điều rất dễ khiến người chơi PTC đặc biệt là các newbie chán, nản và bỏ PTC

+) Các bạn sẽ được cập nhật những site PTC mới nhất, những site PTC tốt nhất đang giả tiền, những site PTC uy tín nhất, hoặc những site PTC đã scam.
Ngoài ra còn được phân loại sẵn các loại script PTC để các bạn dễ cập nhật và quản lý như PTC EVOLUTION, INCENTIVE, NTEN, BUX HOST, AURORA
+) Các bạn có thể đưa ra các thắc mắc của mình khi chơi PTC để trao đổi với các thành viên trong hội, mọi người sẽ giải đáp, giúp đỡ bạn.
+) Các bạn có thể giao lưu, thảo luận về các site uy tín, về cách làm thế nào để kiếm được nhiều tiền hơn từ PTC, góp ý cách chơi PTC sao cho hiệu quả nhất.....vv&vv

* Cách hoạt động của hội
Hàng ngày mình sẽ cập nhật các site PTC mới nhất, tốt nhất, uy tín nhất, đang giả tiền hoặc đã scam.... tại Blog của hôi
Trang chủ http://ptcunited.blogspot.com/?view=sidebar
Mọi người đăng kí dưới link/banner giới thiệu của mình và click đều đặn đến khi mình có thanh toán sẽ RB lại số $ các bạn click được cho mình.
Tổng kết và thanh toán vào cuối tuần Thứ 7 hoặc Chủ Nhật
Số % tiền RB bạn nhận lại từ các site mình có thanh toán cụ thể với từng site áp dụng với bảng dưới
Min Pay
RB lần 1
RB lần 2
RB lần 3
$00%0%0%
$0.5
50%
50%
50%
$1
100%
50%
50%
$2
100%
75%
50%
$3
100%
100%
75%
>4$
100%
100%
100%

* Chú ý
-) RB với tất cả các site trong Blog trừ các site thuộc thể loại AURORA và 1 số site đặc biệt mình Upgrade tài khoản và tuyển ref thì sẽ có chế độ bonus và RB riêng.
-) RB tối đa 3 lần/site, sau 3 lần mình sẽ ko RB nữa.
+) Các bạn đăng kí sau khi mình nhận được thanh toán lần 1 hoặc lần 2 cũng sẽ nhận %RB ở lần sau như những thành viên đã nhận RB lần 1 hoặc lần 2
-) Trang nào scam trước khi mình có thanh toán thì bỏ, có bằng chứng site scam cập nhật tại Mục SCAM SITE trong blog
-) Tiền RB bạn nhận được sau khi đã chia đều phí rút tiền ở site, ở các cổng thanh toán với tất cả những người cùng chơi (kể cả mình)
-) Mình RB cho các bạn 100% bằng LR và tỉ lệ Exchange với LR khi mình nhận thanh toán các site qua Paypal, payza sẽ như sau
1Payza = 0.8LR và 1PayPal = 0.9 LR tương đương với giá 1PZ = 17k, 1PP = 19k và 1LR = 21k
-) Các bạn có $ Paypal, Payza nhỏ lẻ từ các site PTC có thể pm mình exchange giúp cũng với tỉ lệ trên

* Cách tham gia
Đơn giản chưa từng thấy, các bạn muốn tham gia chỉ cần để lại
+) ID thường dùng để đăng kí
+) Số tài khoản LR
Ngoài ra không cần phải thông báo gì thêm, khi có thanh toán mình sẽ tự động check ref, số $ các bạn click được cho mình, tổng kết lại và thanh toán cho các bạn vào t7 hoặc CN hàng tuần

* Ps
Mình hoạt động lấy uy tín và công bằng làm đầu, dựa trên tinh thần hợp tác, tình nguyện, vui vẻ, 2 bên cùng có lợi. Vì vậy rất mong được hợp tác với tất cả mọi người.
Yahoo: xxxboybanana91xxx
Mail: [email protected]
CHÚC MỌI NGƯỜI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU $_$

* Hết

Last edited by a moderator:
CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2013
:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:
Chúc tất cả anh,chị,em mmo4me năm mới: tràn trề sức khỏe, tràn đầy hạnh phúc, thật là nhiều tiền

chúc mừng năm mới ! rất mong hợp tác cùng mọi người . mình chỉ chơi cho vui nên kinh nghiệm ít , rất mong được chỉ dẫn

thớt có tool gì cho anh em sài không ? mình đang sài mytools nhưng mấy site bũhost v5 không click được

hê.pp không bị limit nữa hả
Limit 180 days, bỏ rồi bạn à, ra Tết làm thẻ visa mới lập lại PP, lần này phải cẩn thận hơn.

- - - Updated - - -

thớt có tool gì cho anh em sài không ? mình đang sài mytools nhưng mấy site bũhost v5 không click được
Cậu vào đây pm chủ thớt lấy key xài thử nhé. Hiện giờ mình đang xài 2 tool
Easy PTC Pro $0.40/tháng thanh toán LR, chỉ chuyên click Bux Host
http://mmo4me.com/showthread.php?38343-EasyPTC-Pro-The-he-auto-moi

PTC Tool 20k/tháng thanh toán thẻ đt, để click tất cả các site script khác
http://mmo4me.com/showthread.php?86379-PTCTool-Nhanh-nhe-de-su-dung-ho-tro-nhieu-site

2 Tool đều chạy ổn định mà giá cả phải chăng

Ngoài ra còn có All1Tool, mình chưa thử, bạn có thể tìm hiểu
http://mmo4me.com/showthread.php?83935-All1Tool-Tu-dong-xem-quang-cao-hon-7-loai-script-tool-Viet
Vậy nhé bạn ^^!

Last edited by a moderator:
:D:D
Mình Ref nhiều ng mà mỗi người 1 vài site

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Ko sao nhé bạn ^^! Ở đâu RB cao hơn mọi người cứ thoải mái, ở đây mọi người cứ chung 1 chân vào giúp mình "thịt" lũ bux host là mình thanks rùi. Mọi người nên xài auto cho đỡ cực khi chiến nhé

Ko sao nhé bạn ^^! Ở đâu RB cao hơn mọi người cứ thoải mái, ở đây mọi người cứ chung 1 chân vào giúp mình "thịt" lũ bux host là mình thanks rùi. Mọi người nên xài auto cho đỡ cực khi chiến nhé

cao hơn thì làm gì. quan trọng chiến lược cách hoạt động và độ ổn định lâu dài,

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2013
:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:
Chúc tất cả anh,chị,em mmo4me năm mới: tràn trề sức khỏe, tràn đầy hạnh phúc, thật là nhiều tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week