Help PTU cứ tằng tằng thôi

Reactions
188
MR
0.000
sau 1 thời gian cũng than khóc về chuyện được ko phẩy mấy xu 1 ngày, bây giờ thì đã tìm được 1 chút yêu thích ở ptu, ptu không chỉ là cắm đầu up, cắm đầu tìm site nữa, ptu cũng còn là trường học cho mình, tìm thấy được nhiều cái mới, được cập nhật thông tin soft mới, phim mới mỗi ngày, gắn 1 chút tình yêu vào ptu, như là mình rất yêu thích việc xem ảnh đẹp, thế là quay sang up ảnh, kiếm được bao nhiêu xu không quan trọng, quan trọng là được xem ảnh đẹp, được giao lưu với các bạn nước ngoài, nâng cao trình độ tiếng Anh, dạo gần đây cũng tham gia 1 chút PTP nữa, được xem và hiểu thêm nhiều cái mới, mình hi vọng những ai tham gia PTU và ko coi PTU hay MMO là bát cơm của mình thì cứ bình tĩnh mà chơi, mong các bạn tìm được cái gì mới mẻ, đừng đề cao quá đồng tiền làm gì.
"đừng theo đuổi sự thành công, hãy theo đuổi sự ưu tú và thành công sẽ theo đuổi bạn"

Đọc thấy cũng đúng quote lại cho mọi người xem chơi, đừng có gạch mình nha :binhsua146:

hay..... @@ :D mình toàn thất bại thế mà lại ko bit rằng thằng thành công nó ở sau đít =))

khi nào đến mức 50$/day sẽ hiểu hết và suy nghĩ như này "PTU ko coi PTU hay MMO là bát cơm của mình thì cứ bình tĩnh mà chơi" liệu có còn hợp lý? he he

Last edited by a moderator:
chủ thớt nói "PTU hay MMO là bát cơm" của bạn ý mình reply nếu đạt 50$/day thì có thể coi PTU vs MMO là nồi cơm được ko ý mà hi hi

chơi tàn tàn 1$/day...khoi suy nghĩ j`...

Ôi bát cơm của tôi :(( đến bao giờ mới mua đc ngọn rau miếng thịt bỏ vào ăn kèm cho đỡ nhạt :((

trùi k đặt mục tiêu cao lên làm sao phát triển được ! tui thấy để đạt được trên 50$/day k có ji khó cả ! chỉ có mình k vượt qua được chính mình thui ! ôi sức mạnh nào vực tôi dậy để tôi chăm chỉ cày lên cấp pro đây hichic ( hiện tại làm có mỗi 2,3 tiếng còn toàn xem phim với lang thang vớ vẩn hic hic )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom