Referrer PTU ngon nhất hiện nay. 1dowload = 0.62$

Reactions
1
MR
0.000
Hiện nay mình có 1 site chiến PTU rất good đã text thử và rất ok.
Tỷ lệ tối thiểu là $ 0,25. Bạn có thể kiếm được thậm chí $ 10 cho mỗi một lần tải xuống. Nó phụ thuộc vào giá trị của cuộc khảo sát . Tỷ lệ trung bình gần $ 1.
Payout minimum 10$ bạn nhé. Site no scam ! ok
Site này chiến kiểu offer.Nhưng khá dễ chỉ cần sử dụng sock free or VPN và info US (ALL INFO)
Ai chiến thì lên hệ mình wa YH: [email protected]
Link ref : http://firecash.org/view-ucp-register.html?referal=6029
Hãy là Ref của mình để được share nhiều kinh nghiệm

Mình cấp info US cho các cậu chiến luôn nếu các cậu trụ nổi 15 day nhé !!!
Proof :

Attachments

36.9 KB · Views: 69
    15.2 KB · Views: 78
Last edited by a moderator:
khó hay dễ là do bạn thôi
Sock free thì ngại ji khó làm.
chiến cái này cug rất god
Mình kiếm dc trang này 52$ rùi đó chỉ trong 10 day thôi
Xin lỗi nếu ai ko tin tưởng mà cần đến proof thì đừng nên làm nhé.Mình ko thĩ mấy người thĩ show proof lên khoe khoang đâu.

Mình kiếm dc 52$ rùi mà có ji là banner nick đâu.Hix còn ch 10$ thì chẳng mấy chốc là đủ ( có khi chỉ cần làm 1 đến 2 dơload là cug đã đủ 10$ rùi). share link cho ng ta dowload cug dc mà chẳng sao cả.Còn god hơn là chiến Wupload of filesonic ...

gachjenmam

Banned
Reactions
542
MR
0.000
hahah show proof khoe khoang là 1 chuyện mà show proof để người ta tin là chuyện khác!
vãi mấy bố, cứ fải có proof thì mới chiến à, mấy bố giống cha người khác quá, làm cái gì tiên phong dủm chút đi, người ta có công giới thiệu cho rầu còn ý kiến...........................

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
vãi mấy bố, cứ fải có proof thì mới chiến à, mấy bố giống cha người khác quá, làm cái gì tiên phong dủm chút đi, người ta có công giới thiệu cho rầu còn ý kiến...........................

:D mấy bạn ấy cần người đút vào mồm mà :)).

Cái này dành cho dân offer :) chứ mấy bác PTU thì cũng khôgn biết chiến nhiều đâu.

lnailoveme

Junior
Reactions
54
MR
0.025
Mấy người tham gia lâu , hàng nghìn bài viết rồi mà nói chả ra đếch gì. " mất công giới thiệu " ,chả có thằng nào tự nhiên nó đi giới thiệu không công cho mày. Có link ref kìa.
proof để ngừoi ta biết là nó có pay thật hay ko? Cứ có người giới thiệu thì đâm đầu vào làm à.

maxinminax

Newbie
Reactions
274
MR
0.000
ai thích nhiều tiền thì cứ lao đầu vào, ta ko thích nhiều tiền quá
kiếm tiền khó thì mới trân trọng nó :))
nhiều người vẫn còn thích nằm mơ ban ngày ;)), ta thích nằm mơ ban đêm thôi ;))

Mấy người tham gia lâu , hàng nghìn bài viết rồi mà nói chả ra đếch gì. " mất công giới thiệu " ,chả có thằng nào tự nhiên nó đi giới thiệu không công cho mày. Có link ref kìa.
proof để ngừoi ta biết là nó có pay thật hay ko? Cứ có người giới thiệu thì đâm đầu vào làm à.
mún có proof ko thì thử làm đi, chờ người khác lằm cực khổ rồi chỉ cho bố à, nói k pit ngượng mà cũng nói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week