• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Quả Óc Chó 200k/1kg - VTB - VCB - DAB - Agri - PM - WMZ - PP

Status
Not open for further replies.

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Topic cũ : https://mmo4me.com/threads/qua-oc-cho-200k-1kg-vtb-vcb-dab-agri-pm-wmz-pp.263095/page-5#post-4943123
Close do quá 7 ngày mn qua bên top này ủng hộ nhé !

Hỗ trợ thanh toán qua : VCB - VTB - DAB - AGri - Pm - WMZ- Paypal Payment Gateway
Fee theo đường bưu điện các bạn có thể check tại đây : http://www.ems.com.vn/Charging_Dosmetic.aspx

Mình mua trực tiếp của các gia đình trồng tại các xã của huyện vùng cao Đồng Văn - Hà Giang, đảm bảo chính hãng, k tẩm ướp hóa chất, hàng đặc ruột, thơm bùi, k sâu mọt.

Có 2 loại loại nhỏ - đặc ruột hơn - 200k/1kg, loại lớn đẹp - rỗng ruột hơn - đắt hơn - 230k/1kg (khuyến khích mua loại nhỏ vì loại to ngoài đẹp chả đc ích lợi mẹ gì )

Mình gửi qua đường bưu điện or ô tô, giá cước các bạn chịu, bạn nào mua sll hô trợ cước luôn.

Quả óc chó tốt cho sức khỏe. Đặc biệt là phụ nữ có thai , trẻ nhỏ, người bị tiểu đường...
- Quả óc chó giúp phụ nữ có thai bổ sung Omega-3, Vitamin E, phốt pho và Axit Amin L-Arginne. Đặc biệt hàm lượng Omega-3 trong quả óc chó lớn hơn 3 lần trong cá hồi, giúp thúc đẩy sự phát triển đại não của thai nhi và trẻ nhỏ.
- Quả óc chó giúp tăng khả năng làm cha :Trong một nghiên cứu mới đây của tạp chí “Biology of Reproduction” đã chứng minh rằng ăn 75 gram quả óc chó (khoảng 2,5 oz) một ngày sẽ cải thiện sức khỏe của tinh trùng, tăng sức sống, khả năng di chuyển cũng như cân bằng hình thái của tinh trùng. Đây là loại quả duy nhất có chứa Alpha-Linolenic Acid (ALA), Axit béo Omega-3 có nguồn gốc thực vật , giúp giảm bớt thể dị bội (là những tế bào có nhiễm sắc thể bất thường, dễ gây ra các triệu chứng như bệnh Down), cung cấp các dinh dưỡng quan trọng và thiết yếu cho sức khỏe sinh sản của nam giới.
Ngoài ra quả óc chó còn có nhiều công dụng tuyệt vời khác nữa tim mạch - tiêu hóa - cho bà bầu - người cao tuổi - trẻ nhỏ - người yếu sinh lý - trim k cỏng đc . đặc biệt tốt cho người bệnh tiểu đường

còn dưới là hạt dẻ show cho đẹp không bán đc vì k ship đi xa đc :p:p:p:p

Last edited:
up

up

up

up

lên

úp có thêm mặt hàng hoa tam giác mạch làm bánh - hoa tam thất - củ tam thất tươi - tất cả là hàng Việt nhé các chế ! :oops::oops::oops::oops:

Cuối tuần rồi bro nào đặt hàng thì hú em đi lấy tiện thể chọn đc hàng đẹp vì gặp đúng phiên chợ

Vợ mình có bầu, đang định mua của bạn 2kg óc chó, bạn gửi đến chung cư chỗ mình được ko? Mình ở HN, giá cước bn? Thanh toán ntn?

Vợ mình có bầu, đang định mua của bạn 2kg óc chó, bạn gửi đến chung cư chỗ mình được ko? Mình ở HN, giá cước bn? Thanh toán ntn?
Hi bạn !
Hà nội mình có thể gửi qua ems mất 4 ngày or qua đường ô tô khách thì mất 1 ngày đêm, bạn cứ tham khảo xem
Fee ems các bạn gửi trước kèm tiền quả cho mình.
Còn nếu nhận qua xe khách thì bạn gửi tiền quả còn tiền fee các bạn chịu.
Tùy số lượng đều có sale bạn à , cảm ơn bạn đã ủng hộ !

giá cước xuống thì bạn xem theo đường nào tiện lợi thì báo mình, có hai cách nhận đó bạn, còn $ thì bạn có thể gửi qua anh cùi bắp nhận dc hàng thì báo a ấy gửi mình !

lên cho màn đêm

lên cho màn đêm k có em nào rên :oops:

Thớt ở đqau vậy ? Mình ở hà nội thì mua kiểu gì.
Mình ở Hà giang - mọi món hàng gửi qua EMS or xe khách - tuỳ khách hàng chọn rất nhanh gọn an toàn bro mua ghé qua ung hộ nhé, mọi số lượng đều có sale :D :oops::oops:

Mình ở Hà giang - mọi món hàng gửi qua EMS or xe khách - tuỳ khách hàng chọn rất nhanh gọn an toàn bro mua ghé qua ung hộ nhé, mọi số lượng đều có sale :D :oops::oops:
Đang tính làm cân về tẩm bổ.
Thế xe khách thì gửi sao ?
Gửi được bến nào ở Hà Nội nhìu bác ?
Giờ xe chạy ntn nữa ?

Đang tính làm cân về tẩm bổ.
Thế xe khách thì gửi sao ?
Gửi được bến nào ở Hà Nội nhìu bác ?
Giờ xe chạy ntn nữa ?
Nếu xe khách thì mình gửi 1 ngày đêm là tới HN, thường 5h sáng tới bến Mỹ Đình or Giáp Bát cậu à.
Con EMS thì tới tận nhà cậu luôn ihi, fee chắc ngàng nhau thôi, ở gần thì nên dùng EMS cậu à :D

lên lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week