Help Quay lại offer sau 2 năm

XECF

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình là thành viên mmo4vn mmo4me từ những ngày đầu thành lập. Mình chọn offer.
Những ngày thất nghiệp với tấm bằng thpt chả làm đc gì. với thu nhập đối với mình là khủng. offer đã cứu mình. mình cho đó là may mắn.
Chắc các bạn còn nhớ về Zeek, nó làm bay mình hết hơn phân nửa số $ kiếm từ offer của mình hi.. khá là đau.
Những thành viên cũ chắc giờ cũng đã chuyển sang kinh doanh ngoài đời hay đi làm hết rồi. mình cũng vậy. làm cho 1 cty tài chính với thu nhập ổn định ko cao như xưa (7-8tr thôi). giờ nhìn lại thấy quyết định của mình cũng khá đúng.
Mình đang quay lại offer với dự định kiếm thêm thu nhập, đa số các bạn nói nát rồi khó ăn lắm rồi. Nhưng ngày xưa cũng có thời kỳ khủng hoảng như vậy các bạn. Nhưng ai kiên trì thì ít ra cũng đủ trả tiền ăn sáng.
Chúc các thành viên làm offer sẽ trở về thời kỳ huy hoàng (tất nhiên là trong thầm lặng).
hu46r

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Follow me on Facebook
Quay lại làm gì, gian nan khó khăn hơn hồi xưa rất nhiều bạn.

như mình nói trên quay lại để kiếm thêm thu nhập. ngày xưa mình làm toàn tự mò. ko cần hỏi ai mà đúng ra ko có ai để hỏi cả. ai cũng nói offer nát rồi nhưng thử các bạn lên các forum thế giới mà xem payment nó đều như vắt chanh hi. nhưng lời khuyên chân thành, các bạn nên kiếm 1 nghề đời thực ổn dịnh đã, rãnh rỗi làm youtube (mình cũng kiếm tầm 1-200$/ 1thang nhờ làm content)

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tốt nghiệp thpt mà kiếm đc việc ở cty tài chính lương 8tr. Ngon nhỉ.
Chúc mừng bác:p:rolleyes:

như mình nói trên quay lại để kiếm thêm thu nhập. ngày xưa mình làm toàn tự mò. ko cần hỏi ai mà đúng ra ko có ai để hỏi cả. ai cũng nói offer nát rồi nhưng thử các bạn lên các forum thế giới mà xem payment nó đều như vắt chanh hi. nhưng lời khuyên chân thành, các bạn nên kiếm 1 nghề đời thực ổn dịnh đã, rãnh rỗi làm youtube (mình cũng kiếm tầm 1-200$/ 1thang nhờ làm content)
YTB content khó ko bác , mất nhiều time , công bỏ ra ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week