Ask Quỹ trade forex uy tín

hi anh chị
En có trade tài khoản cá nhân 1 thời gian rồi, vẫn kiếm dc 1 xí, dạo gần đây e biết đến thi quỹ, nhưng vốn cũng không có nhiều, em có tìm hiểu qua thì biết có quỹ ftmo uy tín nhưng tài khoản mua đắt, ngoài quỹ ftmo có quỹ nào uy tín đang payout đều và không có rule ẩn chỉ em với
Giờ tìm trên mạng nhiều quá mà không biết như thế nào, e cần anh chị nào đang trade ở đó và đang dc pay chỉ với, e cảm ơn

Solution
Thank a,e mới đăng ký tài khoản, e hỏi cái mục minimum day là sao nhỉ
Và cái profit share là gì, bên quỹ này có luật ngầm gì không a, e đọc thấy min rút là 150 đô mới ruts dc ak
View attachment 271265
nếu đăng ký thì mình đưa link giới thiệu, mình gửi bạn lại 50% hoa hồng mình nhận dc
bên the5 bạn đừng đánh all in mà quản lý đi lệnh tầm dưới 1%, còn quy tắc trade tối thiểu 3 ngày thì bạn cần phát sinh giao dịch tối thiểu lợi nhuận 1 ngày 0.5 vốn ban đầu là dc tính trade 1 ngày, còn cái profit share nếu lúc nhận live sẽ hỏi bạn muốn nhận hud thì sẽ nhận cái đó, còn không thì ghi vào tài khoản vốn cấp cho bạn, khi nào đủ 150 đô thì dc rút dc phần đó ra

repnguyen6

Newbie
Solutions
2
Reactions
7
MR
0.032
Bạn thử tìm hiểu quỹ the5er
Dùng gói high stake 5k giá chỉ có 39$
Quỹ này khá uy tín, hiện tại mình đang trade và vẫn đang pay đều, nếu bạn cần thì ib mình gửi hình payout cho xem
Ngoài ra bạn có thể tìm hiểu quỹ mới
instant funding , quỹ này thì mình đang thi
tốt nhất gắng thi quỹ ftmo thì uy tín số 1
chúc bạn may mắn

Upvote 0

cubin3k3

Newbie
Reactions
8
MR
0.104
Bạn thử tìm hiểu quỹ the5er
Dùng gói high stake 5k giá chỉ có 39$
Quỹ này khá uy tín, hiện tại mình đang trade và vẫn đang pay đều, nếu bạn cần thì ib mình gửi hình payout cho xem
Ngoài ra bạn có thể tìm hiểu quỹ mới
instant funding , quỹ này thì mình đang thi
tốt nhất gắng thi quỹ ftmo thì uy tín số 1
chúc bạn may mắn
Và cái profit share là gì, bên quỹ này có luật ngầm gì không a, e đọc thấy min rút là 150 đô mới ruts dc ak

Last edited:
Upvote 0
View attachment 271265
nếu đăng ký thì mình đưa link giới thiệu, mình gửi bạn lại 50% hoa hồng mình nhận dc
bên the5 bạn đừng đánh all in mà quản lý đi lệnh tầm dưới 1%, còn quy tắc trade tối thiểu 3 ngày thì bạn cần phát sinh giao dịch tối thiểu lợi nhuận 1 ngày 0.5 vốn ban đầu là dc tính trade 1 ngày, còn cái profit share nếu lúc nhận live sẽ hỏi bạn muốn nhận hud thì sẽ nhận cái đó, còn không thì ghi vào tài khoản vốn cấp cho bạn, khi nào đủ 150 đô thì dc rút dc phần đó ra

Upvote 0
Solution
Thank a nhé, e đã đăng ký rồi, chắc sợ đăng ký lại nó bảo gian lận thì mệt lắm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,437
176,961
Latest member
adxxx

Most discussed of week

Most discussed of week