Spotlight Randium lock offer là đã die chưa các bạn.

nhansinh

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình muốn hỏi acc randium bị lock hết offer còn 2 page là đã die acc chưa hay vẫn còn.?? các bạn có kinh nghiệm đi trước vào thảo luận cái,tất nhiên mọi việc là tương đối, thanks all!!

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Die éo gì khỏi phải lo mi mà đủ min paid thì cứ chờ nó paid còn nếu ít quá thì vứt mịa nó đi.Chờ vài ngày nữa biết ngay ấy mà :| Mà ta nghĩ nó lock off còn $ thì chả việc éo gì mà nó ko paid cả :| Ko paid qua đốt mịa cái trụ sở nó ;))

Die éo gì khỏi phải lo mi mà đủ min paid thì cứ chờ nó paid còn nếu ít quá thì vứt mịa nó đi.Chờ vài ngày nữa biết ngay ấy mà :| Mà ta nghĩ nó lock off còn $ thì chả việc éo gì mà nó ko paid cả :| Ko paid qua đốt mịa cái trụ sở nó ;))

Hổ báo lại còn cáo nữa :)) :binhsua04:

- - - Updated - - -

Hổ báo lại còn cáo nữa :)) :binhsua04:

phuong

Senior
Reactions
582
MR
0.000
theo như mình biết đó là tình trạng hấp hối. sau đó bạn không còn khả năng đạt minpay net ; thì nó chính thức tuyên bố bạn hết giá trị lợi dụng và block

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Nhận tiện ghé hỏi các Pro tý :binhsua37:
Ai cùng G làm chỗ hieu1991 hôm nay chiến site mới Pri... Radium có ai bị 1-2 Page ko:binhsua45:
Sao mình gọi thằng hiếu nó bảo chiều nay em vào vẫn 7 page mà giờ mình chiến có 1 Page nhi?:binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week