• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Rất mong nhận được câu trả lời rõ ràng

Status
Not open for further replies.

huntergirl

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Follow me on Facebook
Vào đợt tháng 5 vừa rồi, mình có thực hiện giao dịch với bác haioption với link topic dưới đây.

https://mmo4me.com/threads/10-paypal-rate-30k-thanh-toan-vcb-dab-pm-wmz-btc-e.246369/

Là một người có đóng bảo hiểm tại mmo4me nên mình đã rất tin tưởng bác @haioption và thực hiện giao dịch đóng tiền 10$ vào tài khoản vulrt do bác ấy tạo và nhận về 300k, bác cũng không cảnh báo mình bất kể vấn đề nào phát sinh về giao dịch nêu trên
Tuy nhiên, ngày 19/07/2015 vừa qua, vurlt đã tự động gửi payment từ tài khoản paypal của mình với số tiền 20$ (ảnh kèm theo). Ngay sau đó gửi thông báo limit tài khoản vĩnh viễn. Qua tìm hiểu về các trường hợp limit tài khoản nêu trên, mình được biết là do tài khoản paypal đã sử dụng giao dịch đến 1 tài khoản paypal sử dụng $ tiền bẩn sẽ bị limit như vậy.

Vì vậy, mình lập topic này rất mong admin và bác haioption giải thích cũng như giải quyết giúp mình trường hợp này. Chắc chắn rằng giao dịch trái phép của vulrt là nguyên nhân dẫn đến sự limit trên. MÌnh xin gửi toàn bộ ảnh để mọi người xem và mong nhận được câu trả lời thỏa đáng. Do không biết tag vào ntn nên nhờ mng tag hộ mình ad và bác haioption để giải quyết giúp mình.

Xin chân thành cảm ơn!

paypal limit.png

thanh toan 20$.png

thanh toan 20$_2.png

mình đảm bảo ko nhận đc $ từ các nguồn bẩn, vì 1 số net CPM ko muốn share ra, nếu ad thích thì t có teamview cho ad check mà ( cái này là để giữ miếng cơm manh áo một tí). Chỉ có duy nhất giao dịch của vulrt (vào lúc 19:04:54) thì sau đó đúng 1h (20:05 Ngày 19 tháng 07 năm 2015) nhận được mail limit của paypal. Vậy là quá rõ rồi mà @@

mình đảm bảo ko nhận đc $ từ các nguồn bẩn, vì 1 số net CPM ko muốn share ra, nếu ad thích thì t có teamview cho ad check mà ( cái này là để giữ miếng cơm manh áo một tí). Chỉ có duy nhất giao dịch của vulrt (vào lúc 19:04:54) thì sau đó đúng 1h (20:05 Ngày 19 tháng 07 năm 2015) nhận được mail limit của paypal. Vậy là quá rõ rồi mà @@
Nhận $ từ nét vẫn bị mit bình thường nhé c. Đợt này PP đang tàn quét PP limit 180days cả đống kìa .
Vào đọc topic minh cảnh báo nè ;)
https://mmo4me.com/threads/canh-bao-paypal-rao-riet-limit.256665/

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
trước bác mình bán cho ông đó cũng bị tự động trừ tiền , mà chỉ là 3$ thôi =))! xong cũng limit 180 day luôn !
đáng nhẽ mua xong phải kêu ng ta huỷ tự động đi , đằng này im lặng ! cho nó tự động gia hạn !
Chơi ĐỄU VÃI :D

trước bác mình bán cho ông đó cũng bị tự động trừ tiền , mà chỉ là 3$ thôi =))! xong cũng limit 180 day luôn !
đáng nhẽ mua xong phải kêu ng ta huỷ tự động đi , đằng này im lặng ! cho nó tự động gia hạn !
Chơi ĐỄU VÃI :D
bác nói thật ko thế @@

nó tự gia hạn thêm , tính ra ông này cũng tính hết rồi , tháng sau quất thêm 20$ mới bá , đúng là gian manh
mình nghĩ tiền nong có thể đòi lại đc, nhưng cái mình cần là tài khoản paypal có phải limit từ giao dịch này hay ko cơ, 2năm sử dụng chẳng làm sao cả, đùng 1 cái ntn ai mà chịu nổi @@

limit vì vultr thì chắc ko , nó là site mua bán vps , chắc là tai khoản paypal của no ko phải cùi bắp đâu !
limit 180 day thì trước giờ do thằng paypal nó vui thì no limit , buồn thì nó cũng limit luôn !
nói chung là hên xui :)) !

limit vì vultr thì chắc ko , nó là site mua bán vps , chắc là tai khoản paypal của no ko phải cùi bắp đâu !
limit 180 day thì trước giờ do thằng paypal nó vui thì no limit , buồn thì nó cũng limit luôn !
uhm, kiểu này số đen chắc phải chịu vậy, cố đợi bác ấy lên tiếng xem giải quyết tnao vậy

vậy thì chưa chắc nhé, vì nhận tiền từ NET vẫn bị limit như thường nhé.

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.398
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào hai bạn.

- @haioption bạn ấy hay mua Paypal giá cao để dep vào một số site trail VPS, bạn ấy cũng không nói rõ site có cơ chế thanh toán tự động tuy là không đúng, nhưng lúc các bạn check out trong order có ghi rõ nội dung trail và gia hạn cho tháng sau, do các bạn check out nhưng không để ý thôi. Còn chuyện Pay cho vultr nó không liên quan tới Limited Paypal nha.

- Đợt này Paypal đang quét khá mạnh tay với VN còn Asia thì mình không rõ. Có điều trong ngày hôm nay 4 khách hàng của mình pm nói rằng bị limited 180, trong đó có một khách ra đi Paypal 4 năm tuổi. Mình có review một số nhận thấy rằng đây là đợt quét của Paypal chứ không phải do giao dịch từ vultr. Đợt quét này có thể do sự gia tăng tiền bẩn, đâm c c từ bên UG quá nhiều dẫn tới một đợt thanh lọc hàng loạt. Riêng bản thân mình có nguồn tin đáng tin cậy, một số UG mang Paypal hack sang bán ở mmo4me trá hình PTC, hi vọng mọi người cẩn thận nha. ;)

Tất cả những gì mình nêu ra đều có cơ sở chứ không phải suy đoán bừa bãi hi vọng giúp ích cho các bạn :)

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nhận $ từ nét vẫn bị mit bình thường nhé c. Đợt này PP đang tàn quét PP limit 180days cả đống kìa .
Vào đọc topic minh cảnh báo nè ;)
https://mmo4me.com/threads/canh-bao-paypal-rao-riet-limit.256665/
Nghe nói chơi cheat bị report thì PayPal cũng ra đi........

Mua bán tiền PP thì sớm muộn gì cũng chết thôi. Chuyện này bao nhiêu người nói rồi mà vẫn cứ tiếp diễn. PP nghiêm khắc với VN vì nhiều người chơi tiền bẩn. Dính tiền bẩn thì limited dây chuyền thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,916
176,386
Latest member
TF88viet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week