Other realityprofit- realityprofit.com

binhminhptc

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đăng kí ở đây
Anh em nào muốn đầu tư vào đây.
RealityProfit được dành để cung cấp cho bạn với quảng cáo đáp ứng cùng với thu nhập thụ động hàng ngày, chúng tôi biết bạn muốn bắt đầu ngay lập tức, nhưng xin vui lòng mất một vài phút để đọc hướng dẫn việc bắt đầu của chúng tôi trong khác để hiểu rõ hơn về cách làm việc của toàn bộ chương trình!

Hướng dẫn khởi động:

1. Điều đầu tiên làm tại RealityProfits là để mua một hoặc nhiều gói quảng cáo cho các chỉ $ 10 mỗi. Bạn sẽ nhận được lợi tức 8% HÀNG NGÀY cho mỗi đơn vị mua. Bạn có thể bấm vào đây để mua Gói Quảng cáo ngay lập tức.

Mỗi gói Quảng cáo của $ 10,00 cho bạn quay trở lại 8% hàng ngày cho đến khi bạn đặt rút tiền. Một khi bạn thu hồi, gói quảng cáo của bạn hết hạn.

Ví dụ:

Nếu bạn thực hiện thu hồi sau 15 ngày, kể từ ngày bạn sẽ kiếm được trả lại 120%
Nếu bạn thực hiện thu hồi sau 20 ngày, bạn sẽ kiếm được trả lại 160%
Nếu bạn thực hiện thu hồi sau 30 ngày, bạn sẽ kiếm được trả lại 240%
Nếu bạn thực hiện thu hồi sau 60 ngày, bạn sẽ kiếm được trả lại 480%

Bạn có thể rút tiền bất cứ lúc nào. Bạn có thể quyết định thu hồi lợi nhuận của bạn trong một ngày, hai ngày, trong một tuần, trong một tháng hoặc ba tháng.
Sự lựa chọn là của bạn!

Nhưng các bạn còn cho phép Gói quảng cáo thu nhập cho bạn 8% lợi nhuận hàng ngày, cao hơn khả năng thu nhập của bạn.

2. Bạn có thể sử dụng gói rao vặt mua của bạn để gửi các biểu ngữ, văn bản của bạn và quảng cáo solo cho bất kỳ chương trình bạn đang quảng bá.
3.

Thêm Banner Quảng cáo:
Để thêm các biểu ngữ của bạn vào mạng của chúng tôi, chỉ cần nhấp vào liên kết Add Banner Quảng cáo, nhập các biểu ngữ của bạn và sau đó phân bổ tín dụng cho các biểu ngữ của bạn

Thêm Quảng cáo văn bản:
Để thêm textads của bạn vào mạng của chúng tôi, chỉ cần nhấp vào liên kết Thêm Quảng cáo Văn bản, nhập Quảng cáo Văn bản của bạn và sau đó phân bổ các khoản tín dụng TextAds của bạn

Đó là tất cả những gì bạn cần làm gì để sử dụng quảng cáo hiệu quả của chúng tôi và bắt đầu nhận được hàng ngày, thu nhập thụ động.

NO có được đề cập yêu cầu để kiếm được thu nhập tại RealityProfit

Tuy nhiên, nếu bạn muốn giúp chúng tôi xây dựng RealityProfit, những nỗ lực của bạn sẽ được đa dạng về khen thưởng:

Kiếm được 10% của tất cả các mua hàng đơn vị quảng cáo được thực hiện bằng cách giới thiệu trực tiếp của bạn.
Kiếm được 5% của tất cả các đơn vị mua hàng được thực hiện bằng cách giới thiệu cấp 2 của bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week