Help Ref cho ai hướng dẫn tận tình!

Hướng dẫn tận tình tức là tận tình ở "mức độ" nào? Cũng mới chơi được 1 tuần, ngày cũng đc $1, bro nào nhận lời bạn shinichi thì nhận luôn tớ với, được $5/day thì tốt :D hehe! Mình tham quá ta!

chỉ cần hướng dẫn những gì k hiểu là ok!

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

up! sao k có pro nào vậy!

Thật sự là chủ thớt muốn kiếm dc nhìu thì nên thay thành mạng trọn gói .Mega Basic của vnpt đấy,150k/m.Làm ptu một tháng lo gì ko đủ số đó.Chứ mạng 3G post auto kiểu gì. :-"
3 tiếng cũng dc , chả chết ai.Mình cũng chỉ 3 tiếng một ngày.
Warez ,3 tiếng 2$/day ko vấn đề gì.
Good luck. ;)

3h/ ngày bạn nên đầu tư cho việc học có ý nghĩa hơn , ptu cần ít nhất 8 tiếng/ngày

3h/ ngày bạn nên đầu tư cho việc học có ý nghĩa hơn , ptu cần ít nhất 8 tiếng/ngày
Ai bảo thế nào,cần 8 tiếng thì sao mà hs như tớ chơi dc.
Tớ chỉ chơi có 3 tiếng cũng đủ $ xài .
Quan trọng là cách chơi làm sao.Người làm 8 tiếng chắc gì đã làm bằng người 3-4 tiếng. ;).

Làm có 1h15' ngày , thêm 1 vài dự án mới thì chắc ngốn ~ 2h . Mà nói chung lúc đầu thì cần phải > 10h/day , sau đấy nếu gặp dc sư phụ hoặc mày mò ra thì ngày chỉ ~ 2h đến 3h là xong hết rồi .

Good luck

Làm có 1h15' ngày , thêm 1 vài dự án mới thì chắc ngốn ~ 2h . Mà nói chung lúc đầu thì cần phải > 10h/day , sau đấy nếu gặp dc sư phụ hoặc mày mò ra thì ngày chỉ ~ 2h đến 3h là xong hết rồi .

Good luck
Lãng tử ơi nhận mình làm đệ tử nha!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week