Refund tiền AutoBuxhost

Status
Not open for further replies.

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002

Các bạn để lại KEYLR để mình refund tiền lại cho mọi người nhé
Mình sẽ tổng kết và refund cho các bạn 1 lượt vào 2 ngày 17/05 và 24/04 sau đó close topic

Chộp cái ảnh kỷ niệm, không nghĩ rằng mình sẽ gắn bó với bộ source này lâu đến vậy :m020:

Last edited by a moderator:
sao vậy namit .A/E đang trong chờ vào tool namit đấy .mình là dân cap cap nên cần tool auto :(( kiếm thêm chút ít $. mọi người đã tẩy chay tool crack rồi :D

sao vậy namit .A/E đang trong chờ vào tool namit đấy .mình là dân cap cap nên cần tool auto :(( kiếm thêm chút ít $. mọi người đã tẩy chay tool crack rồi :D

Vậy mà mắt mình lại thấy bạn là một trong những người tích cực sang 4rum kia xin crack đấy :m131:

Vậy mà mắt mình lại thấy bạn là một trong những người tích cực sang 4rum kia xin crack đấy :m131:
Anh làm thế là sao vậy :(
Vì 1 bọn k đâu mà bỏ tụi em thế :D

Mua 2 tools , đã trả 0.2$ , thật sự là không muốn refund tẹo nào , vào up ủng hộ cậu thôi , thích làm ăn với cậu !

Vãi nghe mọi người bảo thông báo bên 4room bên kia là mod bến kia dám vi phạm ruler diễn đàn hộ nên qua xem thế nào. thế mà namit bảo mình thế . nếu xài thì mình xài soft free Buxhost của kieutuan rôi . hum :(:)((

Ko ngờ bây giờ cái vụ crack tool nó nghiêm trọng đến vậy :|
Tưởng bên kia bị anh em ném gạch đá là lắng rồi chứ ...
Haizzzzzzzzzzz .... :(

Sự việc đơn giản thôi mà bác. Bây giờ ai xai tool crack thì cứ xài, ai xài tool của bác thì cứ tiếp tục mua và xài tiếp

Nói ko với hàng crack soft của VN

Mấy thằng dog nào còn bảo nhờ crack tool mình nữa kìa :binhsua72: đúng là tụi dở hơi tập bơi..

Mà sao cũng lạ thật 4rum đó nó cấm crack tool của Việt Nam mà ta

có 0.1$ mà cũng crack. nản với dân việt nam :binhsua27:

:m080: cracker trẻ trâu -- ko có trình crack tool của nước ngoài nên nó thế đấy

:m080: nhục mặt cracker

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244