reg acc facebook.

haid3953

Banned
Reactions
89
MR
0.000
cách reg acc facebook này m` cũng biết lâu rồi h không chiến fb nữa nên chia sẻ ( chỉ áp dụng những bạn chưa biết )
với lại cũng còn gần 6k acc fb nữa nên lười reg thêm.
phần 1: reg trên trình duyệt ( 5 - 6 facebook )
[video=youtube;KkSvMFI0zbE]http://www.youtube.com/watch?v=KkSvMFI0zbE&feature=youtu.be[/video]

với những acc fb bạn cũng nên add 20-30 người bạn nhé (20s) để tránh bị veri phone vì acc fb spam không hoạt động

phần 2: reg trên phần mềm ( 5 - 6 facebook )

đang làm............

reg trên trình duyệt + phần mềm 1 máy reg đươc tầm 10-12 fb,sau đó bạn restart modem xóa cookies...
hoặc rs cả máy luôn cũng được là reg được bình thường.chăm chỉ thì...
.....con kiến tha lâu cũng đầy tổ:binhsua141:

Last edited by a moderator:
hey dà, mới tạo 1 cái fc để quen nhỏ kia, hjx, chưa add nick nào hết, giờ nó cứ đòi verri phone. mà thêm phone number mãi chẳng đc, có ai giúp mình với

- - - Updated - - -

hey dà, mới tạo 1 cái fc để quen nhỏ kia, hjx, chưa add nick nào hết, giờ nó cứ đòi verri phone. mà thêm phone number mãi chẳng đc, có ai giúp mình với

Bạn nên đổi tên topic + tên clip trên youtube, để tránh FB tìm ra. hiểu ý mình chứ. cơ mà khuyên bạn đừng nên share tool ra nhiều nữa =="

Bạn nên đổi tên topic + tên clip trên youtube, để tránh FB tìm ra. hiểu ý mình chứ. cơ mà khuyên bạn đừng nên share tool ra nhiều nữa =="
cái này m` chỉ share trên forum lên số lượng view sẽ ít lên facebook nó không để mắt tới đâu.
định làm thêm cái video reg acc gmail khi bị chặn cho newbie 3:-O nữa "Xin lỗi, chúng tôi không thể đáp ứng yêu cầu cho một tài khoản mới của bạn vào lúc này."
nhưng ngẫm lại m` đang vô tình đá vào bát cơm của một số bạn :binhsua80:

Last edited by a moderator:
Cách này cũng k xài được nữa rồi thì phải. Reg thì ok. Nhưng log vào thì nó bắt veri. Facebook khó ăn lắm lắm rồi :binhsua155:

Bài viết hưu ích đó.

Thanks nhiêu nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week